Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema amuokoa Mwigulu Nchemba Mount Meru Hotel!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Feb 22, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ndugu wanajf leo hapa MOUNT MERU HOTEL kumetokea tafurani kubwa ilikuwa inamkuba MWIGULU NCHEMBA, Nahii yote imetokea Baada ya kamanda Nassari Joshua kupata Taarifa ya kugawiwa kwa rushwa kwenye Jimbo la Arumeru Mashariki.

    Kamanda Nassari aliamua kumfuata moja kwa moja bwana Mwigulu Nchemba na kumuonya kuhusu tuhuma hizo ndipo bwana Nchemba alipo anza kujibu mbovu na kamanda Nassari akaamua kumnyookea na Kumuambia Nchemba hapa ni Meru siyo Igunga nitakuchapa vibao sasa hivi, Kamanda Nassari akamsogelea Bwana Nchemba na kutaka kufanya kweli ndipo ghafula akatokea kamanda Lema na kumuambia Nassaria aachana na Nchemba kwani hawawezi kushinda Meru hata wakiamua kuhamishia Bank kuu pale na kugawa hela.

    Kwasasa kamanda Lema na makamanda wengine Wameelekea Meru kwa kazi za chama ila baada ya Tafrani hiyo kamanda Nassari hajulikani alipoelekea, Ila hili lilikuwa onyo kwa mdomo , Hatuta vumilia ****** huu.

    WATATUUA KWA RISASI ZA MOTO, WATAKUFA KWA PRESHA YA DHAMBI, AHSANTENI MUNGU YUPO UPANDE WETU, MSIOGOPE.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    tutaaminije?weka picha hapa fasta!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Waonyesheni kamanda... Ila huyo jamaa (Nchemba) huwa anajifunga kitambaa shingoni. Wasiwasi wangu mnaweza kuja kuambiwa mmemvua hijabu...
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    angevuta lile li kitambaa analovaa shingoni......mpuuzi sana yule
     
  6. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora angemzaba vibao, mzinzi mkubwa huyo.
     
  7. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwigulu alifumaniwa na mke wa mpiga kampeni mwenzake igunga akasamehewa kwa kua wasukuma ni wahoga flani hivi. Safari hii kule Meru atafanyiwa kitu mbaya MBAYA.

    Habo hatujaanza mambo. Je mambo yakiaanza?
     
  8. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aweke picha ya nini wewe acha unafiki.

    Ningefurai kama angemtandika kibao cause nchemba anakiereere sana.
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Chukua kamusi angalia maana ya neno mnafiki then changia hoja,ok?????????
    Tunataka chanzo.
     
  10. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,290
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Bwana Mchemba anafikiri Wameru ni kama Wanyamwezi, unatembea na mke wa mtu na bado wanakupigia na kura, Haa ha ha.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona bwn mdogo ana stress kweli za arumeru .
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kwamba Nchemba anatuhumiwa kutoa rushwa ndio Nassari akataka kimpiga! Hii ni ni vurugu tu? Mbona sioni mahala ambapo onaonyesha kwamba Nchemba alikutwa akitoa rushwa? Huu nadhani ni ubabe tu.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aaaaahaahaaahaaha!! kamoni Lema!! Nadhani nitamlaumu Lema maisha yangu yote,angeacha huyu jamaa apewe adabu kwanza ndipo wamwokoe....
     
  14. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    mmemsahau kilewo?

    aliyesema ni mjumbe wa NEC ya ccm wakati magamba wanavuana magamba. akawa anaturushia live kutoka kikaoni kumbe mwongo.

    mianaume mingine hovyo.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dhambi ya uzinzi inamtafuna
     
  16. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani dogo aliposikia Mwigulu yuko meru akajua kazi imekuwa ngumu, lakini kote huko nikumgwaya Mwigulu. Kwani nasari anafanya kazi takukuru? Lakini mbona nasari kwa Mwigulu ni kama sisimizi na tembo? Mwigulu ni kamanda wa vita sio mtu wa kutishiwa
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wewe ndiye muongo usiye na aibu
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Magamba at work
     
  19. n

    nketi JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba yanapenda kuturubuni watz. Watz semeni sasa tumekuwa watu wazima hatudanganyiki na vijisenti.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu kimbunga, mie kwa kweli sijaelewa vizuri, Lema kamuokoa kivipi mwigulu?
     
Loading...