Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema amuita mkuu wa mkoa mjinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boko haram, Nov 15, 2011.

  1. Boko haram

    Boko haram JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jana nilikuwa nasikiliza kituo kimoja cha radio hapa Arusha nikamsikia lema anasema mkuu wa mkoa ni mjinga asifikiri Arusha ni Bagamoyo vipi wana jf imekaaje hii?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kasome tafsiri ya "Mjinga" kwenye kamusi,
    Hicho utakachokipata jiulize kama Magesa kutokana na matamshi na matendo yake kwa hivi karibuni anafanania nacho au lah!!!
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ujinga ni heirarchy kwenye dhana ya elimu
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huja eleza vizuri alisema mjinga kwa lipi ?

    Ujinga huwa unafutika baada ya kuelimishwa
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nadhani angemwita mpumbavu ingeleta maana zaidi maana mjinga hajui na ukimwelewesha atakuelewa lakini sio mpumbafu kama hili andazi linaloitwa mkuu wa mkoa.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ni kweli mjinga tu huyu wa Arusha, mbeya wote mbumbumbu
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mzigo hapa A town,ila atajajutia kuletwa hapa na mtu mmoja. Na kwanini RC asiwe anachaguliwa na raia wa mkoa anakofikia? Huyu angepata kura moja ya mkewe tu. Mjinga wa mwisho huyu na hana tofauti na huyu mwingine anayeitwa Kandoro lakini wataipata yao fresh. WAJINGA wakubwa!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Amekosea, mjinga ni mtu asiye na ufahamu juu ya jambo, na akifahamishwa hufahamu. huyo mkuu wa mkoa ni mpumbavu...
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama ni mjinga ni kweli ni mjinga, lakini mpumbavu ndio haki yake kabisa!
     
  10. L

    Leba Camus New Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaruhusiwa kamamkuu wa mkoa kafanya mambo kijinga ndio maana ameambiwa mjinga, maana mjinga ni mtu asiye na elimu ktk jambo alilofanya
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa mkoa ana kiherehere sana
     
  12. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio kiherehere tu pia yupo kwa maslahi ya kisiasa na sio kufanya kazi. Arusha itamshinda labda atarudishwa pwani
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anadhani bado yuko kwa wakwere....... Kukikucha atatoka usingizini.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Arusha!raha sana,kila mtu m'babe!kudadadeki
     
Loading...