Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema ampa mtoto wake jina M4c

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 26, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa mbunge Arusha mjini Godbles Lema ameushangaza umma hapo jana alipowaambia wananchi kuwa mkewe amejifungua mtoto wa kiume na amempa jina m4c
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    It is no news ni mwana mapinduzi na ana imani hiyo ni sawa hakuna kushangaa
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mie sijaelewa naomba ufafanuzi. Kwa hio mtoto ataitwa 'em fo sii' ama 'movement for change'?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    I hope amejihakikishia kuwa hatakaa ahame chadema. La sivyo atajiandikia historia kwa herufi kubwa.
    Kakangu alibatizwa Che Guevara pia.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    si kuna mbunge wa CHADEMA nae alimwita mwanae Chachage in
    honour of the late professor, ni nzuri
     
  6. W

    WANGU MIMI Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana haki kumwita hivyo, kwani alivyopoteza ubunge aliendesha maisha yake kwa kupitia pesa za m4c mpaka alipoenguliwa kiaina baada ya kudokoa na kutokabidhi pesa alizopewa uk & usa. Sasa haruhusiwi kwenye m4c karudi arusha
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jana kaipa promo JF kinoma.
    Na ID yake ni ipi maana kasema ameandika waraka humu wa kufa mtu.
    Mimi sijauona.
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    King'asti! Nakubaliana nawe, nadhani jina ambalo lingemfaa ni Che Guevara. Che Guevara alikuwa mwanamapinduzi wa kimataifa kuliko kuwa na dhana ndogo ya chama cha siasa.


    Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. s

    saidury Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema ajielewi :rockon:
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    shuleni kitakuwa kivumbi kuliandika hilo jina
     
  11. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is a good name. Wewe ungetaka amwite shida, matatizo au chuki??? Lema i support you!!
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    He's just joking. Hizo ndo chachandu za politics. Ukitaka kuzipata za dizaini hii fuatilia vijembe vya Vincent Nyerere, utafrai.
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    "Emfosii"?..."Emfosii Godbless Lema"......mmmmmh....may be!
     
  14. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Nafikiri itakuwa "em fo sii" Kama vile "Ufoo Saro wa ITV". Kwa hawa ndugu zetu wa Kilimanjaro hilo jina ni zuri tu,usiliangalie kwa Itikadi ya Chama.
    Au Yule ndugu yetu Maratooooo wa Aiiiii Tiiiiii Viiiiiiiiii.
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Haitasumbua mpaka aanze shule CDM watakuwa madarakani

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Are you serious?
    Kwamba dhana ya chama cha siasa ya kuleta mapinduzi ndi DHANA NDOGO kuliko mtu aliyekuwa nyumba ya mapinduzi?

    I mean.....C'on!
     
  17. m

    markdendesi Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni jina zuri lenye taswira ya mchakamchaka tunaoenda nao wa mabadiliko ya kweli kwa kizazi hiki lakini kwa manufaa makubwa kwa kizazi cha baadae. Ita a great name of the decade.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sifa za kijinga hizo
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mtizamo wangu kwani Che Guevara alishiriki mapinduzi katika nchi za Cuba, Bolivia na DRC hivyo alikuwa na dhana ya kimataifa lakini M4C ni ya kichama zaidi. Huo ndio mtizamo wangu.

    Iff (if & only if) am wrong, Nielimishe!

    Bazazi!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwa hapo sikubaliani na wewe. Hata mbuyu ulianza kama mchicha. Usione kama chadema si mali kitu. Kwa kuaminiwa na wachache m4c itasimama na kufika waliko wenzetu. I can imagine watoto waliokuwa wanacheza na Che walivyokuwa wanamuona wa kawaida tu! Lakini sasa ni historia. Acha amuite, lakini asije akakengeuka am'batize mwanae uzeeni!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...