Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema alitingisha jimbo la Ole Medeye-Arumeru Magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud Mamuya, Aug 28, 2012.

  1. Exaud Mamuya

    Exaud Mamuya Verified User

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vugu vugu la mabadiliko limeendelea kukiweka chama cha mapinduzi CCM mahali pabaya baada ya aliyekuwa mbunge wa Arusha Mjini kamanda Godless Lema kuingia katika Jimbo la Naibu waziri wa ardhi na makazi bwana Goodluck Ole Medeye na kufanya mkutano wa hadhara na kuchota wanachama na wafuasi zaidi ya mia moja wa CCM.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
    [​IMG]
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ambatanisha na ushahidi wa picha
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    aksante sana mkuu, habari izi znatufariji na kutupa mwanga kuwa saa ya ukombozi toka mikononi mwa mafisadi inakaribia
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huko hakuna Sensa? Hizi taarifa za kiitelijensia zinatuchanganya sasa.
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tupia mapic. Maana GAMBAS hawakawii kusema tunaongopa.
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,447
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    M4C ni zaidi ya sensa
     
  7. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndo waliovua gamba

    [​IMG]
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unaumwa mkojo wewe
     
  9. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkojo unaumaje kaka?? Nielimishe tafadhali.
     
  10. real thinker

    real thinker Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Chezea m4c wewe.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    elisa alikuwa bora kuliko ole medeye.
    Ni dhahiri sasa kwamba jimbo hili linaenda chadema.
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ole medee mla rushwa tu
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Twende kule MMU au Chitchat nikuelimishe
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu m4c ni kama kimbunga kikivuma hata kama hakijangusha nyumba kitangowa hata madirisha au milangu c c m jiandaeni
     
Loading...