Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema alipukiwa na vigelegele na Shangwe kwenye msiba wa wana CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Derimto, Dec 10, 2011.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika hali isiyo ya kawaida mbunge wa Arusha mjini amekuwa mtu wa kwanza kutoa salamu za rambirambi na huku akishangiliwa na umati mkubwa na wanawake kumsindikiza kwa vigelegele katikati ya wana ccm bila kujali Lema alikuwa amevalia gwanda lake na amefunika kuliko wengine na mc. Anatamani aendelee kuongea.

    Narekebisha kama ifuatavyo baada ya wanajamvi kunitaka kufanya hivyo.
    Ni hivi Mwenyekiti wa uvccm. Arusha Bwana Godfrey Mwalusamba alifiwa na mke wake siku ya jumanne usiku na leo ndiyo mazishi yake yamefanyika kwenye makaburi ya njiro na sasa tuko hapa nyumbani kwake njiro na viongozi mbalimbali wa chama na serikali na dini wanaendelea kutoa salamu za rambirambi kwa kuongea mawili matatu na ndipo Lema aliposimama vigelegele na Shangwe kutoka ndani ya wana ccm tena wengine wakiwa na sare sare zao na kama kuna mtu wa magamba yuko hapa akanushe wakati hali halisi inaonekana.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    CDM bana! vigegele kwenye msiba! .... i wonder what next ...

    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msiba wa nani na kwa nini ashangiliwe na wanawake tu?
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Taarifa yako haijakamilika mkuu! chukulia mtu anakueleza hivyo harafu akaacha kuendelea, utaelewa kweli walikuwa wapi kwa mfano, walikuwa wanafanya nini na je akina nani wengine walikuwapo nk. Watu wengine hatuko Arusha, kwa hiyo ni jukumu lako kutupa taarifa kwa kina.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuleta mada ambayo ina ufafanuzi wa kutosha na hivyo tunachangia kutokana na kuelewa kilichojilia na mazingira yaliyojilia kutokea hivyo. Vinginevyo hii habari ni ya kimipasho zaidi kuliko ukweli wa kilichojilia.
     
  6. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alipokelewa kwa vigelegele au vilio vya msiba...? Kuna tofauti kati ya sherehe za mazishi na za mkutano wa siasa.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    keshakimbia! Members wengine bana.
     
  8. D

    Derimto JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kwamba anapendwa na watu wengi na wameonyesha hivyo kwenye msiba wa mke wa mwenyekiti wa uvccm. Arusha bwana Godfrey Mwalusamba na kwa taarifa yako ni kwamba amekaa chini na na kukapoa tena baada ya meya na mkuu wa wiliya wameongea lakini utadhani wako peke yao msibani.
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umeambiwa wanawake wa CCM wamepiga vigelegele wewe unalazimisha wa CDM mtayanywa hivyo hivyo hadi sku mkubali yaishe.
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Njiwa ze-uharo fun....
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
  12. D

    Derimto JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nasisitiza amepolewa kwa furaha kwa makofi na vigelegele na siyo kelele za huzuni kama tulivyozoea na kwa msisitizo ni kwamba watoa salamu wengine kama meya, DC,wenyeviti wa ccm na Beno Malisa wanaongea lakini msiba umerudia namaanisha huzuni zimerudi na waombolezaji wanasikiliza tu kikawaida lakini SIVYO KAMA ALIVYOSIMAMA MBUNGE LEMA.
     
  13. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah jamaa kaipachika tu faster au ndo breaking news???
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poleni sana wafiwa Mungu wetu ajuaye kufariji awafaji nyote
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Wanaume wa kwenu wanapiga vigelegele?
     
  17. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usifikiri member wote humu JF ni wazima,wengine ni vichaaa hivyo usiumize kichwa sana.
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    yes uko correct, ame experience kitu cha ajabu msibani, ameshtushwa katika hali ya majonzi umekuwepo mlipuko wa furaha baada ya umati kumuona kipenzi chao yani kipenzi cha watu wa arusha yani mh. Lema, umeeleweka kamanda, endelea kutuhabarisha km kuna zaidi apo...
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaaaaaa!!!
    Majibu mengine bana.
     
  20. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Tabu kweli kweli...........
     
Loading...