Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema akwepwa; Atakiwa kuleta ushahidi kwa maandishi siyo kuhutubia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyamagaro, Feb 14, 2011.

  1. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu wa JF,
    Habari kutoka mjengoni zinatabaisha kuwa ccm wameshtukia dili utetezi wa Mh.Gobless Lema (Chadema) dhidi ya hoja ya spika wa bunge mh Anne Kitoto cha ndege. Spika amenukuliwa kuliambia bunge kuwa mh lema sasa atatakiwa kujitetea kimaandishi na siyo kuhutubia bungeni kama ilivyopangwa. Wadau wa karibu na hilo lichama konge barani africa ambalo siku si nyingi tutashuhudia anguko lake wanaseama ccm wamesense kuendelea kuharibika kwa public image yake ndo maana wameona walikwepeshe hilo kombora (Long range missile) kwa style hiyo.

    Source; Mdau aliyeko bungeni
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    That is very very possible!!!!
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Inabidi waanze kufyata mikia, na hiyo ndo itakuwa kidonda chao. Wakitaka kutugusa tu, tunakatoa ka-range missile. Hadi watakaposalimu amri.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bao la kisigino hilo:clap2::clap2::laugh::laugh::laugh:
     
  5. M

    Mukubwa Senior Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    So wananchi hatutajua ?
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    ni uamuzi wa busara maana hakawii kuporomosha matusi yule mchaga! bunge lina hadhi yake bwana sasa hayo matusi yake ni bora ayaandike halafu ayasome aone yana sound vipi! TV zinaangaliwa na watoto siku hizi ala!
     
  7. m

    mian Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ipo ipo tuuu...itakula kwao tu....kwani lema watamfunga mdomo wakati anaweza akafanya press confrnc tu na kutueleza...
     
  8. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    bao la kisigino liko wapi sasa! na hao wabunge wenu vilaza mtakoma mwaka huu! pale sio kijiweni mwendo ni kutunga sheria na kujenga hoja sasa hao kina mr 2 na lema waendelee tu na maneno yao ya kampeni lazima watiwe kamba!
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    unaweza kutuambia iwapo huyo mdau ana akili timamu au anavyeti vya mirembe?
     
  10. M

    Msindima JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aaa wapi wameshtuka,wataaaibika.
     
  11. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kakimbia mirembe kaja kujificha JF kazi ipo! anaropoka tuu!
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nilihisi itakuwa hivyo tangu mwanzo............
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo unayasema wewe lakini ukwelinikwamba Pinda aka mtolewa kafara alilidanganya bunge na umma wa watanzania. Makinda naye alikurupuka na hasira zake kumpa Lema siku tano ili ajieleze sasa inakula kwenu!! CCM someni alama za nyakati huu sio wakati wa longo longo na siasa za ubabe na kudanganyana!
     
  14. s

    sparksheha Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spika ametumia akili kuepuka utovu wa nidhamu
     
  15. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Tungemwomba Lema awaeleze Watanzania kupitia vyombo vya habari ushahidi wake wote alioutoa ili CCM wasije wakachakachua. iweje Pinda alitoa matamko yake live kupitia bunge, halafu Lema aambiwe awasilishe kimaandishi? Wananchi tunahitaji kujua maelezo yake nasi tuyapime, wasije wakamwonea.
     
  16. F

    Fahari omarsaid Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahanini wana JF naomba mmoja amnuse KALAGABAHO atuambie kanywa pombe gani coz ana coment km mlevi
     
  17. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naipenda serikali ya JK, yenye vionjo vya Makamba na Makinda naipenda maana hua haichelewi kuweka mambo ya msingi kapuni.
    Naipenda ingawa inacheka cheka lakini ipo serious kidikteta.
    Naipenda maana huwa mara nyingi hukiri kutokuja yalojiri kitaaani hata kama aliyelizuwa ni mwenzao hapa rejea hotuba ya Raisi siku ya birthday ya chama kongwe, naipenda maana haipo serious hata kidogo kwenye huduma za jamaa na ndio maana JK aliweza ahidi bajaji kwa kina mama wajawazito vijijini.

    Naipenda maana ina KWENDA KUFA NA CHAMA LAKE KONGWE MIKONONI MWA MKWERE
     
  18. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    wabunge wenu wana pupa na wamejaa ulimbukeni! na inabidi muwatahadhalishe mapema! bungeni si mahali pa matusi na dharau! waambieni uchaguzi umekwisha tunataka kusikia hoja sio matusi! shame on you CHADEMA kutupelekea wahuni bungeni
     
  19. K

    Kijunjwe Senior Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya maamuzi yanamatatizo. Je, speaker atatueleza vipi kuwa Mb aliongopa? Akikaa kimya bila kumpa adhabu Lema tutajua kuwa PM aliongopa, akimuadhibu Lema atapiga kelele kwa nini kaadhibia na matokeo yake tutajua kilichowasilishwa kama utetezi. Hapa naona wame-play delayment tactics na si kuziba ukweli au uongo uliopo ikiwa wamemuagiza awasilishe tuhuma zake.
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I will not rest..I will never rest...till some justice is done
     
Loading...