Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema akutana na Meya wa jiji la London nchini Uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by arusha 1, Aug 5, 2012.

  1. a

    arusha 1 Senior Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa mbunge wa Arusha mjini kabla ya jk kumfanyia uhuni na kuingilia uhuru wa mahakama Mh Godbless Lema, Amewasili mjini Londoni Uingereza.

    Kuwasili kwa kamanda lema hapa uingereza na kukutana na Meya wa jiji hili la Londoni hapo j4 nikielelezo tosha kuwa kamanda huyo anafanya siasa za kimataifa kwasasa. Lema amewasili jana akitokea Tanzania.

    Lengo lingine la safari hii ya kamanda Lema ni Uzinduzi wa M4C unaotarajiwa kufanyika jijini Dar es salaam tarehe 10/08/2012. Baada ya uzinduzi huwo Lema na Timu yake ya M4C vile vile inategemewa kwenda kwenye mataifa mbalimbali duniani kupeleka ujumbe wa M4C kwa watanzania waishio nje ya Tanzania, Lema atazindua matawi takribani saba nchini uingereza, atawasili jiji Dar es salaam siku ya alhamisi kwaajili ya uzinduzi huwo.

    Vile vile Katibu wa Chadema toka Marekani anatarajia kuwasili nchini Tanzania siku ya kesho ambapo atapokewa na Mkt wa M4C Dar es salaam Bw Alex Mayunga na kamati yake pamoja na Katibu wa Chama Bw Kilewo.

    Kuwasili kwa Katibu huyo toka nchi marekani ni muendelezo wa wageni mbalimbali toka nchi mbalimbali duniani watakaohudhuria tukio hilo kubwa na lakihistoria ukiachia lile la Arusha kipindi cha kampeni. Changia M4C kupitia Namba 111333 tulikomboe taifa letu, Lengo ni kukusanya 5 bil, inawezekana

    Update: 1

    Kwasasa lema anazungumza na watanzania Maeneo ya Thatched house public jijini Londoni, ni zaidi ya watanzania 70... Tutaendelea kuwajuza kinachoendelea. Safari imekuwa na mafanikio makubwa sana kwa lema kisiasa pamoja na chadema. Amepokelewa kwa heshima sana kwa ushirikiano wa waingereza pamoja na Watanzania.

    Lema ananguvu sana hatukutegemea kuwa Waingereza wanamjua Lema.

    Update 2:
    Kwa wale Wanaopiga kelele kuhusu CV ya Lema. Hii hapa:Adv diploma HR na diploma project management , certificate management of leadership na mwanafunzi BBA
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya bhana! Sasa matawi 7 uk yanasaidia nini wakati hawataruhusiwa kupiga kura? Chama kimeona kuna umuhimu wa kwenda uk wakati hapa Tz sehemu za vijijini ndio kwanza hata balozi wa nyumba 10 kutoka cdm hamna? Naipenda cdm lakini si kwa mtindo huu!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kaongea nini na Meya wa London???

    Hilo ndio muhimu, asije kuwa anakusanya pesa za majambia.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    tarehe 10.08 kunauzinduzi wa M4C tena Dar kwani iliyofanyika hapo awali siyo uzinduzi?..all the best kamanda lema.
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Yupo uingereza kukiombea chadema misaada!!!!!!!!!!!!
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ufadhili.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    katiba ndiyo kwanza inatengenezwa na wale ni watazaiwameenda kutafuta riziki..
     
  8. k

    kindboy Senior Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lema go go go... we are behind you .worry no body arusha tuko nawewe
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mbona hujataja jina la mkalimani wake au yeye siyo muhimu?
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Gud luck kamanda!
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Go Go Go M4C Go Lema Mungu ibariki CDM
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Ni vema na haki..
     
  13. k

    kindboy Senior Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lema ni zaidi ya mkalimani. jeshi la mtu mmoja bora ujumbe ufike lugha sio kigezo. kwani nchemba anajua kiingilishi
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    atamweleza jinsi alivyo patikana meya wa kichina Arusha..
     
  15. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo wazungu wanapotupendea. Tukiwa na shida tu, hao kwao. Hivi tunategemea tutakuwa huru kweli? Kikwete nae haishi nyimbo za wafadhili. Kwani hao wametusaidia wapi? Hatuna kitu
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    una utani na fans wake.

    Utamwagiwa tindikali sasa hivi.

     
  17. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wewe kongosho,i never expected this from you.
     
  18. S

    Sessy Senior Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all the best lema ikiwezekana muje hata italy
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Mlio ughaibuni muweke kwenye maoni katiba mpya kuwa mpige kura online au ubalozini(kuchakachuliwa nje nje sasa labda mhesabu hapo hapo)....
     
  20. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaa!!! Taratibu sidhani kama kuna mikataba ya kusaini.
     
Loading...