Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema akabidhiwe operesheni 'MOVEMENT 4 CHANGE' itakuwa hata zaidi ya Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 6, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Habari zenu! KAMA chama cha demokrasia na maendeleo chadema kitajiridhisha kuwa Kamanda Lema ana mtego unaomnyima kugombea tena basi akabidhiwe rungu la nchi nzima la M4C maana wanadhani wamemkomoa kumbe ndo wanaipa fursa chama kumfikiria zaidi.HAYA NI MAOMBI YA WAPENDA MABADILIKO NCHINI.
     
  2. a

    admiral elect Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najua watatafuta kila mbinu ili asigombee na ikiwa hivyo naunga mkono hoja ya kukabidhiwa M4C.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Naona pigo la mahakama limewachanganya kweli kila mtu anakuja na single yake...poleni makamanda.
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ushauri mzuri! na ikiwezekana agombee nafasi zile za udiwani zilizoachwa wazi na wale madiwani wa chadema!
     
  5. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri, viongoz wa kitaifa kesho mukija na feedback ya mlichoamua pale NMC, kama lema hatogombea bac akabidhiwe rungu hili la M4C.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe pia linakuchanganya manake pamoja na maamuzi ya kijinga ya mahakama ya ccm bado mnaumiza vichwa mtaipataje arusha!..

    Hapa hata mumlete JK jimbo mtalisikia kwenye radio. ..

    Endeleeni kumtafuta aliyemsafi aje arusha tumsulubishe kwenye sanduku la kura .. . Jana ilikuwa Kinana, leo Mwakasege, kesho....
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lema anatakiwa ajirekebishe aache siasa za ubaguzi na uhuni

    Otherwise hafai kwa kazi za jamii..akafuge nguruwe kule kwao..
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa kuna hali tata ktk hukumu ya kumvua ubunge wa arusha mjini hatua itakayomzuia kucontest,tunapenda kama wapenda demokrasia nchini impangie lema kazi makao makuu hasa ktk Vuguvugu la M4C coz kamanda lema ana comfising power na nchi nzima inamwelewa kwa makeke yake.MAGAMBA WAMEJIPALIA MKAA KWA KUMTEMA ARUSHA,SASA TUNATAKA APANDISHWE AENDELEE KUWAZODOA..nawasilisha mjadala ndani ya chadema.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Slaa kamata rungu a town,kesho tutapaza sauti zetu NMC uzisikie.tupo tayari kulinda kura kama meru
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwetu wenye ufinyu wa mawazo kama wewe wanaitwa balafu unanilazimisha nami nikuite balafu wee magamba ndowanao hangaika hawapati usingizi kuhofia cdm kama hamjachanganyikiwa mnapanga mipango kabula haijakamilika inavuja na kuwafikia cdm na wananchi mfano hukum ilifahamika mapema
     
Loading...