Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema afunua siri za muafaka wa madiwani Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Aug 10, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wana JF, Mkutano wa leo wa chadema ulifanyika katika uwanja wa Tindigani kata ya Kimandolu ambapo ndipo anapotoka Naibu Meya Estomih Mallah aliyefukuzwa chamani.

    Katika mkutano huo, Mbunge wa Arusha mh. Lema aliweka CD iliyomrekodi Mallah akizungumza na mtu anayefanya kazi ofisi ya mwanasheria kwa njia ya simu, akitaka kumpa mwanasheria kitu kidogo, ampe mkuu wa polisi Arusha ili azuie mkutano wowote wa chadema usifanyike arusha, wala viongozi wa chadema hususan Lema asiruhusiwe kuongea na waandishi wa habari.

    Kesho tutawekewa CD inayomhusisha Mallah na rushwa kuhusu muafaka wa kichina. Chadema ni noma
     
  2. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nilikuepo hapo kiimandolu kweli hao madiwani ni wasaliti kama YUDA S KARIOT
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kweli CHADEMA mnatisha. Mpeni Mwema tuition ya 'inteligensia'
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ebu fafanua zaidi, mwamko wa watu ukoje
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ohhh, thats good ...
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Ivi mnacheza na cdm had sri za sirikali waaipataga itakuwa mtumishi wao mdogo tuu! Hahahaaaa peopleeeeeeeeeee power!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kudadadeki. Naanza kuona usalama wa Malla ukiwa hafifu
     
  8. p

    pstar01884 Senior Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha. Daaah! Cdm ni noumer. Big up lema. Tunafanya kwa vitendo. Jaman mliopo a_town tujuzeni khs hali ya kisiasa hapo.
     
  9. bryleen

    bryleen Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walai cjui kama kitatokea chama cha ukweli kama hichi walai mungu ibariki chadema siku zote!!!people's power
     
  10. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kudadadeki za mwizi 40!
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CDM idara zote zimekamilika
     
  12. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri CHADEMA, wasaliti wote ni vema kuanikwa hadharani kwa namna hiyo
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hizi kweli sinema za kina Kanumba na Muhogo Mchugu!
    Vipi si mwambieni Lema awaonyeshe na ile DVD yake hanavyopora magari kwa kutumia silaha
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamanda Lema nilijua sana kwamba utakapoingia tu msituni uzuri kiasi hiki basi baadhi ya madiwani wetu WACHUMIA TUMBO hao watakua hawana tena pa kutokea.

    Big Up sana Mh Lema kwa huo ushahidi wa KUFA MTU, hongereni sana wapiga kura na machaliii wote A-Town kwa kuonyesha kutoendekeza mambo ya Chama Cha Magamba na kupenyez kwa UFISADi hapo Jijini!!!!

    Sote tukumbuke ya kwamba MAENDELEO yanayoletwa kwa misingi ya ULAGHAI kama huo wa CCM siku zote huyeyuka kama barafu tu. Sote tukomae tukatafute MAENDELEO ya Jiji hili katika HAKI NA KWELI.

     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    dah....huyo jamaa ataweka wapi uso wake jamani......mbona hatari hii....
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muulize Zombe si alijidai kujuwa mambo. Aje ni tena na vielelezo vyake feki kama vya wale ndugu zetu wa Morogoro kama hakuzeekea korongoni.
     
  17. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    mkuu vipi tena???hiyo dvd si ni zombe ndio inabii aitoe ama???mbona unataka Lema aitoe tena...fatilia sheli zako za lake oil naona mnapiga pesa kwenda mbele.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mh.Lema ndiye kiboko yenu. Hilo la dvd ya magari ni kazi yenu wanamagamba, mkitaka mnaweza kumshirikisha zombe 'ze kila' katika utengenezaji wa dvd hiyo. Tunaisubiri kwa hamu kubwa.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii sinema kali sana! Naona CDM wameshaanza kujishambulia wenyewe!
    Ngoja tuone mwisho wake!
     
  20. e

    ebrah JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamwe sitajutia maamuzinyangu ya kuitumikia dm, Mungu ibar9ki cdm isonge mbele, umoja na mshikamano na ukweli daima, unafki tuukata milele
     
Loading...