Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema afungua tawi jipya la chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Mar 23, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema.JPG
    Mbunge wa Arusha Mjini Godbles Lema akihutubia wananchi mara baada ya kufungua tawi jipya la Chadema katika chuo kikuu ch Sebastiani Kolowa wilayani Lushoto jijini Tanga mwishoni mwa wiki iliyopita.


    HASIRA ZA MAENDELEO.
    KILA MWANANCHI MPENDA MAENDELEO ANATAKIWA KUMPONGEZA HUYU KIJANA KWA UJASIRI WAKE.
    ................................BIG UP HON G.LEMA!!.............................................
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wanaendelea kupiga kelele za watu kuhatarisha amani ya nchi kwa maisha magumu ya watanzania,ni kipindi kizuri sana kwa watanzania kujenga mtandao mkubwa wa chadema kwasababu ndio chama mbadala wa ccm
    Tusiwaamshe waliolala,wakiamka wataharibu.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Mkuu kipindi cha uchaguzi mkwere alisema wananchi wasibabishwe na vyama vya upinzani kwasababu ni vya msimu,watu wanafanya kweli anaanza kulia lia kama mtoto kanyimwa maziwa.
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya sie yetu macho, Je mnazijua sirka na mila za watu wa huko Lushoto. Haya wanafunzi kesho wanamaliza vyuo sasa kura mtapata wapi .
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwani baada ya kumaliza vyuo ndo itikati zimeisha ama ndo mwendelezo ktk jamii ktk kuwaelimisha na kuongeza wanachama wale waliokuwa wapo njia panda. Pili pia ni mda wa wale wanaomaliza secondary nao kuingia chuo nao wapewe itikadi na kuongeza wanachama.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    HM Hafif hapo umechemka. wanachofanya ni sumu mbaya sana. wanachuo wale wakitoka pale baada ya kumaliza masomo yao wanaingia uraiani sehemu tofauti wakisambaza ujumbe. so inakuwa more rapidly widespread. chukulia pale wanasoma wanaotoka ntwara, mbeya,chigoma,musoma singida, wanaondoka na spirit ile wanaenda anza sambaza kwa familia zao,marafiki na wengineo. ni balaaa! haf ni wasomi when they stick at it they remain so.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ukimaliza shule hauruhusiwi kupiga kura...? vilaza bana
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona leo Ngongo unaongea kwa upoleeee

    kipindi cha uchaguzi ulikuwa unamwaga sumu
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilijua CCM hawatafurahia thread hii. CCM Mpo???
     
  11. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huzijui Tarbia za watanzania hususan wanapokuwa chuo na wanapmaliza na kwenda duniani. OK all in all, lets hope for the best
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Ndio, tupo, tupo kamili, jeuri ya chama!!!!!!!!!
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kwamba huna akili au umezikopesha?
    Kwani wanafunzi wakimaliza masomo wanapoteza sifa ya kupiga kura?
    Au uliambiwa wakimaliza masomo wanakufa?

    Kwa taarifa yako hakuna moto unao enea vibaya kama ukianzia kwa wanafunzi,wakimaliza hapo wengine wataenda dodoma,singida,zanzibar etc na huko wataeneza mazuri ya chadema!

    Kama kapata wanachama 400,afu wote sio wakazi wa lushoto ni habari njema sana,huko watokako wakishawishi watu wawili kima mmoja jumla ni ngapi?
    Hao walio shawishiwa,kila mmoja wawili jumla?

    Endeleeni kilalamika tu
     
  14. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Godbless - hii ndiuyo operation washa taa mchana!
     
Loading...