Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lekchara Ofisini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yo Yo, Oct 4, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Huyu hata JF haioni....unategema nini mafundisho yake kwa wanafunzi wake.Sana sana atawakaririsha vitabu vya zama na zama.
    [​IMG]

    Anasema
    Muonekano wa ofisi tu ni choka mbaya.....
     

    Attached Files:

  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Picha haionekani anyway so the message is BUBU kind of.
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli. Hata dalili za ka-desk top ka kizamani hakuna sasa hiyo net itakuwaje? Lecturers wetu inabidi wabadilike na kuendana na utandawazi unless otherwise tutaendelea kuwa wasindikizaji tu!
     
Loading...