Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Legends mko wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dropingcoco, Mar 7, 2011.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguli,Balantanda, Nyani Ngabu, Abdulhalim, Kiranga, Pape aka...,Bht, Carmel, Ziondaughter,Binti Maringo,Pearl, Nyamayao,Mtazamaji,Yegomasika,Asprin,Kaizer,Mwanakijiji.....na wengine wengi.
    Enzi zenu jukwaa lilikuwa linachangamka sana, au ni nini kimewauzi wakuu?
    Hao hapo kwenye red huwa wapo lakini sio active kama zamani.
    Tumewamiss jamani
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ni majukumu ya kimaisha ila baadhi ya hao uliowataja wapo
     
  3. d

    dropingcoco Senior Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au ndio hawa wenye majina mapya mapya?sio vizuri wanavyofanya wajue, yale yale majina yao ndio yaliyokuwa yanatufanya tufuatilie post zao zenye mashiko kwa ukaribu zaidi.
    Nawasihi warudi tafadhali
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hamna hawajabadilisha majina wengi wao nawajua wengine nakutana nao nje ya JF so ni majukumu ya kimaisha yakiwa yanaongeza basi kuna vitu vingine unabidi uvipe priority
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu wewe tangu 2008 umetoa thanks nne tu na posts 60
     
  6. m

    muhanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sure hat mie natafuta post zao sizioni nakumbuka michongo ya kina kaiser ilikuwa imesimama, though hata mie naingia mara moja moja sana ni kwa sababu na kazi nyingi kwa kweli lakini wakipata muda wasiache kupita pita angalau kudrop some lines, mc u guys:wink2:
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh, cheat - chat! aseee
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hela za cafe ni mgogoro.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    dah....kina cheusimangala,Gaijin,Belinda Jacob,wakwetu Bht,Nyamayao....nimewakumbuka sana hawa watu.....wameendaga wapi?
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    preta bana! yaani unaulizia watu wakati wewe mwenyewe hauonekani?, hii kwa kisayansi tunaita zetrokoltropolosis.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kama hauna cha kuchangia tutakulejesha jukwaa la MMU ujue
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    duh wewe ni balaa mmh ur so smart and sensitive..lol
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mi namkumbuka mtata kiranga, labda anasomea PhD ya ubishi sasa
     
  15. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    sredi za kutafuta senksi
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Mie niliji-bann mwenyewe...Hahahaha.I miss so much Jf ya kipindi hicho.wapi bht jamani,nyamayao.. na wengine weeeengi.I miss you!
    Hebu nielezeni maana ya chit chat ni nini?
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa kipipili banaa, mimi Kiranga namkubali sana tu
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    muhanga habari za siku lakini? mambo mengi tu tunachungulia chungulia....umri nao umeenda lol...
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    best hata wewe huonekani sana siku hizi japo unajitahidi tahidi sio kama sie.
    Mie nipo shida za dunia tu ndio zinatupoteza wengine.
    Ila huyo Nyamayao nimemmiss kweli sijui hata yuko wapi.
     
Loading...