Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lecturers!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Magnificent, Sep 2, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    plz naomba kufahamu,ili mtu awe lecturer ktk university/any other educational institution;
    1.first degree yake anatakiwa awe na GPA gani?
    2.masters awe na GPA gan?
    -accoding to TCU criteria!
    NB:Mimi nafahamu anatakiwa awe na atleast 3.8 ya bachelor degree na 4.0 ya masters lakini kuna vyuo vingine huwa naona wanachukua hadi wenye 3.5 kwenye bachelor degree mf.chuo cha mipango dodoma na kipo under TCU.
    -rejea tangazo lao la kazi hivi karibuni.
    Nawasilisha wakuu!
     
  2. Window

    Window Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi navojua ni upper second for bachelor na kuanzia 4 masters. Lakin kama vigezo havijazingatiwa ni kutoka na mafuriko ya vyuo vya kata
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wapo sawa, 1st degree-3.5 or above na masters wanataka grade B or 4.0.
     
  4. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kwa hyo inategemea chuo kinatakaje lakn tcu hawahusiki au tcu wanaelekeza kuanzia upper second na cyo 3.8 kama baadhi ya vyuo vinavyotaka
     
  5. H

    HOYANGA Senior Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tcu kinatoa minimum points then vyuo vingine vinaweza set standars zao ambazo sio chini ambazo tcu wametoa!!!
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ok,kwa hyo std za tcu ni 3.5,si ndio
     
  7. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guyz mim ninandoto zakuja kuwa LECTURER nimepangwa bachelor of science with education UDSM nitafanikiwa?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    offcourse utafanikiwa wewe komaa tu usikate tamaa na nitakuombea sana...iila tu upunguze ushabiki timu la wazee hilo utakufa kwa stress
     
  9. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    inawezekana kuwa lecturer wa chuo kama ud ukiwa 1st degree yako au mpaka uwe na masters?
     
  10. M

    Magoo JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Muhimu pata GPA nzuri zaidi ya hyo 3.8 na departmental GPA pia iwe kuanzia 3.8 kupunguza competition pia uelewe kile unachojifunza c kufaulu tu hii usaidia wakati wa interview pia jisomee kiingereza kikae vizuri grammer kwa science ni rahisi kupata chance ila masters lazima upate GPA ya 4
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    komaa xna ndugu,
     
  12. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kukomaa ni lizima bradah ili kutimiza ndoto zangu....lazima nitengeneze GPA 4 poit kadhaa hvi
     
  13. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    but masters unaweza kusomea kitu tofauti na kile ulichosoma kwenye 1st degree,?
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jamani mi nilikuwa na ndoto za kubaki UDSM lakin sijameet qualifications zao, nina 3.7 ya B.com. Nisaidieni vyuo ambavyo naweza kupata U-tutorial assistance.
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mipango,dodoma
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    nakushauri tu,acha mbwembwe na makwekwe kwe kwe mengi,ingia kwenye system kwanza ndo uchek upepo wake dogo,karibu.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    saut,udom,tumain na mzumbe.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    huyo dogo mwenyewe namshangaa,anadhan udsm Gpa kubwa znapatkana ka karanga,ngoja aone mzk wake kudadadek.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    thanx kwani nilishaanza kukata tamaa.
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu
     
Loading...