Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lecturers wa TZ ni wanoko/wavivu au roho mbaya tuu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chidide, Jan 14, 2011.

  1. c

    chidide Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa wale waliosoma vyuo kama UDSM mnasemaje kuhusu walimu wa kibongo (Dr. & Professors)? Je ni kweli kwamba ni wanoko, au sisi wanafunzi hatuna akili, au basi tuu huwa hawataki mtu amalize shule yake kwa amani? Maana unakuta mtu anagandishwa hata miaka 3 kazi yake supervisor ameikalia.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ur a simply a lazy chap!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,694
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Ni vyote vitatu ulivyotaja, tena kama una kingine ongezea hapo hapo tu
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu wamekudisko au wamekunin'giniza na supp za kumwaga?
     
  5. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Me nadhani ni uvivu wa watu tu,hasa ukichukulia walimu wa UDSM wanahitaji mtu ufanye kazi nzuri. Pia ukiangalia takwimu, watu wanaoshindwa kugraduate on time ni less than 5% ya darasa,wengine wana sababu za msingi lakini wengine wanapeleka kazi kwa uspervisor dakika za mwisho akitarajia supervisor aitoe kazi kwa pressure. Lazima umpe supervisor muda wa kutosha kuiangalia kazi yako.
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bongo niliishia form 4,(sina experience ya vyuo vya bongo,nasikia tu story)then high school na chuo nimekuja kusomea ulaya, the way walimu walivyo friendly,hadi raha,from secondary to chuo.na mwalimu au lecturer kuwa friendly haimaanishi atakupa point za bure, ukichemsha mitihani inakula kwako halafu kama hakujui vile.
    nafikiri huo unoko unatokana na ugumu wa maisha ya bongo, ndio maana hasira nyingi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wewe ni graduate kweli? Mbona hata kuandika ni shida tupu hapo.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka na wewe ni lekchara ? mbona wamjibu kikavu hivo? lolz
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni mchungaji bro.....! Dogo anakanda kizushi..
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu, i hope hiyo ni postgraduate level.
    1. Wako busy mkuu, wengine wana mashamba, mifugo muda wa kusoma hawana
    2. Wengine wana allergy na research, wao wenyewe hafanyi kwa hiyo kama unafanya, say Masters kusoma proposal au thesis ni shughuli

    Nimepitia kwa hiyo najua machungu yake.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kaka lakini malekchara wa bongo pengine huna uzoefu nao. Vijana wanalalamika sana.
     
Loading...