Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"learn to love" hivi hii kitu inawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Apr 8, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawayuu JF!
    jamani naomben tushee experience kidogo. hivi kile kinachoitwa learn to love (kujifunza kupenda) kama nimepatia kiinglish, ni kitu ambacho kinawezekana kweli??
    me nimepata hii doubt baada ya kujikuta nimedevelop friendship nawadada tofauti ambao wanasifa za kua wake wazuritu ila hua sikufall kwa hata mmoja.

    hata hivyo nimekua na shaka ya kumweka yeyote kati ya hao katikamahusiano rasmi kwa kua bado sijazihakiki feelings zangu kwake.
    hapa ndipo kiini cha swali langu kua inawezekana nikawa na mtu just kwasabab anasifa chanya na nikajifunza kumpenda kadri tutakavyo kua pamoja?? ​
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mchukue mmoja mweke ndani
    akishaanza kula vyako na wewe kula vyake ndo itakuwa ground nzur ya kuanza kupenda /kupendana na km ikiwa anafanya vle we wapenda na wala hakuboi utampenda tu

    nawasilisha
     
  3. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwanaume nadhani ni ngumu kujifunza lkn kwa mwanamke inawezekana though not sure,,,,,,
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah! rose swali linakuaja kua "Je kama hutompenda"?? kumbuka ushamweka ndani.
    ushamwahidi mengi, mmefuata formalities zote, mbaya zaidi labda yeye anakupenda truly!!
    Naogopa mno kumuumiza mtu kimapenzi.
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    i just give u my experience,i had a boy alikua ananipenda sana na alikua ananipa kila ninachotaka pia naweza kusema ana sifa ya kupandwa na mwanamke yeyote kuanzia tabia,mpaka vingine,he knows how to care,how to love,he was so commited lakini nlilikuwa simpendi,nikajipa moyo kuwa ntajifunza kumpenda two years in relationship na most of times tulikua pamoja lakini nlilijikuta inakuwa ngumu sana kumpenda,kilia nilipojaribu kujifunza kumpenda i aproved failure then i become to realize kwamba you can not learn to love someone coz love is naturaly and automaticaly,na lama ukiulazimisha moyo you will suffer for the rest of your life,kilichotokea nilimwacha yule kaka nilimwambia ukweli kwamba nimeshindwa kujifunza kumpenda,nilimwonea huruma coz nilimpotezea muda mwingi na aliweka malengo na matumaini yake yote kwangu,i just warn you,pls dont try to play with peoples feelings,if u don love them find the one u love
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo ivo ukikaaa nae ndan utampenda km ukitaka kumpenda
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kwel kdg...asi unajua enz zile bnt unapelekwa tu kwa mzee abdala anakuwa mmeo bt afta mda unampenda tu namambo yanasimama tu
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    rose inategemea its hard to learn love,u know love is naturaly its something which u can not force dia
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani kujifunza kumpenda mtu mkiwa ndani ya nyumba ..haya ni maneno tu
     
  10. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    honestly, i dont believe that. its either you are in or out.
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtende
    me nakubaliana na wewe, mpaka nafikia kuweka hi thread hapa ni akua nimejitahidikumpenda mtu lakini nimeshindwa kabisa.lakini hua nasikia kuhusu kijifunza kupenda, so nikawa najiuliza kwa nini haikufunction kwangu??

    I hate hurting others romantically.kamwe sitarudia kosa ili as nimemuumiza sana mhusika kwani nilipojiachia kujairib kumpenda yeye ndo ailiweka tiki kua amenipata.things ziliposhindikana kabisa imekua merse kwake.
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    sasa kumbe umejaribu umeshindwa,usisikilize maneno ya watu in my experience u can never learn how to love,just believe or not
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Comment kama hizi zinatakiwa ziwe na hadhi ya nyota tano aisee dada nakupa tano umeelezea kila kitu na mtoa mada hii post ikuongoze uendako, kama hujampenda mtu una haja ya kuanzisha uhusiano nae mmwage anza mbele utakutana na wako wa moyo huko mbele ya safari
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kujifunza bwana kwa nini ujifunze wakati ukitulia wa kwako uliyeandikiwa na Mungu atatokea tu?????
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Unaweza kujifunza kupenda. Mi mwenyewe nipo kwenye hiyo course.
    Nikigraduate nitaleta ushuhuda hapa.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    dah! Utulie tuuu.
    Ukifa kabla hujaletewa?
     
  17. b

    bigbumper Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ubishi utawafanya mfe na utamu wenu kwani ngono ndo skukuu ya kwel dunian amna cha paska idi wa xmas kufakunoga anatambua hilo
     
  18. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Never ever'! Hakuna hata mahakama ya mpenzi sembuse hiyo tuition!
     
  19. b

    bigbumper Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukwel upo sawa broda mwanadada amefunguka sema vp apo kat
     
Loading...