Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Learn Thai Language-1

Discussion in 'International Forum' started by Pape, Nov 7, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Learn Thai Language-1

    click below;
     

    Attached Files:

  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Learn Thai Language-2
     

    Attached Files:

  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nijifunze Ki-Thai ili iweje? Kichina kidogo labda ninaweza ku-consider.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo wako tu! songambele na kichina chako! wapo wengine watakaopenda kujifunza!!! salute!!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hujajibu swali.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    samahani, nashindwa nikusaidiaje! we kwani unajifunza kichina ili iweje? akili kumkichwa! hata kimatumbi we jifunze tu ilimradi unawasiliana tu!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Achana na huyu jamaa MF, au wewe ni mgeni naye nini?

    Mawazo yake yamekaa ndani ya box, kama mwana-njiwa anayepelekwa uhamishoni!..Anawaza juu ya China, simu ya kichina, tv-screen-china, glasi za maji-China...?

    HEY...MOVE YOUR MIND OUT OF THAT BRUTAL SQUARE BOX...
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeuliza swali dogo tu kuwa mtu ujifunze ki-Thai kwa minajili ipi, huenda mwenzetu umeona opportunity huko na ikawa si vibaya kushirikishana, lakini naona swali limekuwa gumu sana au rahisi sana, sijui.

    Nway sio lazima sina kupata jibu, ila kama ungependa kujua kwanini ninaweza ku-consider kujifunza kichina, sababu inayoweza kunipelekea ni suala zima la maingiliano ya kibiashara & kiufundi na hawa watu, ambao tutake tusitake wanakuja kwa kasi sana ktk haya mambo. Na huko siku za usoni mustakabali wetu lazima kwa kiasi kikubwa utategemea tunajadiliana nao vipi ktk equal terms.

    Nimepata kusikia nchi za watu wanaoona mambo bado yakiwa mbali, kumekuwa na mwamko wa wanafunzi wao ku-opt kichina na culture yao, na hii sio for fun, bali kwa madhumuni mazima ya kuwa na uwezo wa kujichanganya na wachina.

    Nadhani sina la ziada.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndg feeble-minded.

    Akili yako haiwezi hata kwa dakika moja kujishughulisha na kitu kinachoitwa 'thinking' na ndio maana i rahisi sana kufikia conclusions ambazo sio sahihi na kudandia treni za India kwa mbele.

    Sasa ktk hii thread nadhani wewe ndiye unayetakiwa kuachana na sisi. Bar yako ya uelewa inashindwa kuona tunajadili nini.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    More -less the same contents in your all posts!..huh!...COpy-cat?...!

    Out of my way, you good-4-nothing Zombie!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Amen
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Guys Im sorry, It hasnt come to this end!! Yaishe! Samahani kwa usumbufu wote! Kumbe we Abdulhalim unazijua treni za India? nadhani utakuwa ni "expert' wa kihindi wewe!! Angalia usije ukadandia GC si unajua kuna buffalo kule ndani? kazi kwako! Lugha ni lugha tu!
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    plz Abdul, yaishe!!!!
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ili uweze kujilinda, maana jamaa wanakula watu weusi. Sasa kama ukijua lugha yao unaweza sikia wakisema "mkamateni tumle"
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Duh karibu nidondoke, wacha weeeeeeeeeeeeee....wanakula watu....hii nayo kali...kuna haja ya kujifunza!! mweh....
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh aisee nimeona jana ile thread. Sisi ngozi nyeusi kwanini wanatuonea hivi?
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndg. Abdulhalim umesikia habari hiyo? kazi kwako..either usuke au kunyoa! its your dance!!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ah mimi sijifunzi wala nini, na huko kwao siendi , niende nikatafute nini hasa? Maana nasikia kuna ngoma kinyama, na nchi yenyewe ni masikini kama Tz na wanakula watu.lol
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli naanza kuamini maneno ya PakaJimmy, duh..unasema nchi ni masikini kama Tz hivi umeshawahi kufika Thailand? jamani yaani kama hawa watu kweli wanakula watu wakikusikia watakutafuta ili wakumeze fasta sana wewe! eti ngoma ni nyingi duh wakati TZ ndo inaongoza kwa ngoma! unataka data zaidi? sisi wabongo bado tunajikongoja na nina amini siku moja tutafika kwenye level nzuri tu kimaisha. for your information hawa watu wametuacha mbali sana! unaweza soma habari zao online!
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thai na Tz zinapishana kidogo tu kwenye ngazi za umasikini. Zote zipo kwenye kundi la nji zinazoendelea au kitaalam nchi fukara zaidi duniani. Period. Sina haja ya kufika huko maana naupenda uhai wangu, tena kwa ssssana!

    Kiwango cha maambukizi ya ngwasuma ni ya kiwango cha kutisha, na ni nchi ya watu wanaopenda pesa sana Kuna rafiki yangu mmoja anatoka nchi ya kiarabu anasema maafisa wa sirikali yake huwapima ngoma wanaume wote wanaosafiri kuingia kutoka Thailandf kuhakikisha kuwa hawaleti li ngwasuma!

    Nadhani umewahi kusikia fukwe al maarufu inayoitwa Pattaya. Ipo huko hiyo.Sex tourism ipo kwa kiwango cha kutisha, na kuexploit watoto kwenye ufuska.
     
Loading...