Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leading ict institutios in tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Feb 16, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wadau ni kampuni au mashirika gani ni leaders na ni mfano katika kutumia teknolojia mbali mbali za ICT

    Kwa wanaojua tutaje kampmuni au shirika katika kila kigezo ambalo tunadhani liko fit na kweli mtu akienda kujifunza pale hatakaa tu kwenye dawati.

    je makampuni , mashirka au taasisi gani za serikali mtu unaweza kuparactise na kujifunza mambo kwa vitendo kama vile

    • Web designing and Programming
    • Database design, programming and Implimentation
    • Graphics
    • Networking and computer internetwrking.
    • Systems analysis and development
    • Computer system admistration
    • Wireless and or Mobile communication

    NB.
    This is not marketing thread ni technical thread.
    Kama kuna kigezo nimesahau unaweza kuongeza.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Wireless and Mobile communication nilikuwa nafikira ni kati ya Mobile companies na TCRA

    Kuna mtu anaju kama pale TCRA kuna wana vifaaa fulani fulani maalum na specific au systems zao ni just simple kama kwenye taasisi za kawaida ?
     
  3. h

    honesty Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  5. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mzee IFM ni kizurii,ila dah life yake iko tyt,inabidi ujitume kweli kweli ndo utoke pale,
    i know how the chuo is!!!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Uko sahii kabisa na umenielwa by institutions simaanishi vyuo au shule. Ndio maana nikatoa mfano wa kampuni za simu na TCRA.
     
  7. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeah ryt!.. nice joke by the way...
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    siko interested na salalry japo nahidsi kuwa BOT ni kati ya tasisis zinazolipa vizuri. Je pale Kuna

    • professibal za aina gani ziko related to ICT
    • wana wataalamu wa IT sio magenegerila post Daily to daily kazi zao ni nini pale kama kuna mtu anajua.
    • Wanatumia system au application au softwaregani kwenye accouts, HR, DBMS
     
  9. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Networking - SoftNet
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Waht do u mean by Networking -Softnet ikowapi hii softnet au unamaanisha Soft tech
     
  11. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  12. MwanaIFM

    MwanaIFM Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    You can say that again.......
     
  13. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    the word 'CRAP', blasts in ma mind!
     
Loading...