Le Mutuz ulingoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 24, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,901
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 63
    [​IMG]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,699
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Hii ELIMU yake inatia shaka...!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Sasa uchungu wa mwana umetoka wapi? Hizi slogans zingine bana........najua atajitetea kuwa ni kwa sababu anaomba uwakilishi wa WAZAZI lakini hii slogan in maana ndefu sana
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Na uzoefu haviendani
     
  5. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kwanza ameshindwa hata kupangilia mtiririko wa elimu yake hapo kwenye hiyo kadi.Ameanza na digrii ya kwanza kisha akaweka digrii ya pili na akamalizia na diploma.Na mbona vyote alivyosoma havina uhusiano na anachokiwania?Ningeshauri atusaidia kwenye uangalizi wa meli hapa kwetu Bongo kwa hiyo Diploma yake.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    And MODS have decided that I should never have a signature......hats off to them
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,522
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    hivi huyu babu ni mgumba?
    Mbona kwenye facebook page yake hajaweka picha za wanawe??
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,293
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu hapo kwenye uzoefu mbona hajaweka kuanzia lini hadi lini.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kijana wa miaka 51
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,070
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    Kwisha hbr yakee! Kupata mtoto ni suala jingine kwahiyo usishangae ktk facebook hajaweka vijana .
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Halafu anaomba kura ya NDIYO as ni mgombea pekee
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana msaada wowote angalia alikosoma na masomo aliyosoma
    utagundua alikua ANABUTUA ili ajiokoe tuuu!
    Kama kichwani yuko safi asingekimbizana na hizi siasa uchwara!!!:cheer2:
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Diploma Engineer wa meli hapo tu ndo nimeipenda inaonekana amekosa kingereza chake manake kote kaeleza kwa kingereza
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    ha ha ha! siasa hizi..kumbe my mom ni msichana wa kileo kabisa dooh!!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 17,857
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Si aombe kazi kwa Mwema? Kwani lazima ajira ije kwa kura? What a waste with that Masters Degree
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    ameshindwa kusema The Engineer of ships
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Hivi hajagombea kwenye UVCCM kupitia mkoa wa Kigoma!?? Maana hashindwi yule
     
  18. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    i thought he would actually say Sea vessel engineer.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Kumbe ni kweli le- baharia ha ha
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,298
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Uchungu wa Mwana Aujua Mzazi! Wazazi kaeni mkao wa kula kwa kwakumpa jamaa kula!

    william john 086.JPG
     
  21. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #21
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Anaweza kutueleza kwa nini ajali za meli hapa tanzania zinatokea mara kwa mara? kuna njia gani za kujiepusha na ajali hizo kutokea tana. Kuna umuhimu wowote wa kuunda tume ya watu wasio professional kuchunguza ikiwa ajali za meli imetokea?
     
  22. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #22
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,748
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 63
    hahahahahaaaaa.....!!!. mia
     
  23. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #23
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    anahangaika kweli huyu baba
     
  24. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #24
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,298
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Mgombe Uwakilishi wa Wazazi! Sio Mchezo!

    MBABY WA UKWEE 2.jpg
     
  25. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #25
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,699
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Hilo pozi la Le Mutuzi linatia shaka pia..!
    [​IMG]
     
  26. mwaJ

    mwaJ JF Tanzanite Member

    #26
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,086
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    We Baba V wewe! Ha haa haaaaaaaa! Baba_Enock nawe ndio kabisaaaa! Lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  27. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #27
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ze Mutuz bana Elimu yake yatia shaka
     
  28. piper

    piper JF-Expert Member

    #28
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Arekebishe meli na vivuko vinavyogoma kwa kutumia elimu yake
     
  29. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #29
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 6,988
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
    Atafutae hachoki,akichoka keshapata.Eti uchungu wa mwana mbona kawaacha wanae newyork?
     
  30. piper

    piper JF-Expert Member

    #30
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Duuuuuuuu!!!!!!!!!! ama kweli uchungu wa mwana aujuaye mzazi

    • [​IMG]
     

Share This Page