Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Le mutuz hoi siasa za kata ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Machiavelli, Jul 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa alikuwa anagombea Katibu wa uenezi Seaview/Kivukoni hana sera. Mshaurini arudi kwao akapige box hapa siasa ni SIHASA
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    uchaguzi tayari?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,194
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    itakua hana kundi, namshauri atafute kundi ndani ya ccm lenye nguvu atashinda kila uchaguzi.!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    mbona hii thread haieleweki?
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    From kugombea ubunge EAC to ujumbe wa kata? Anguko la aina gani hili jamani!!!!!!!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa anaangaika sana na kutaka kufanikiwa kwenye siasa, ila anaonekana ana damu ya kunguni kwenye siasa. Juzi nilimuona anampinga kauli ya John Mnyika kuwa raisi dhaifu, kumbe alikuwa anataka kupanda kwenye siasa kupitia mgongo wa Mnyika.
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi ukiwamtoto wa kiongoz lazma upende madaraka
     
  8. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kumwambia aache kupiga piga picha na mademu wa watu mwanbie tu hehehe unalo babu
     
  9. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usitpotezee mda mbona hueleweki go on the point,try 2check friends what and how can suply information!
     
  10. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baharia na siasa wapi na wapi? Teh! Malechela hana mtoto!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tabata amepima upepo ameona hakufai?
     
  12. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu ni william malecela huyu jamaa n tapel anawapa kaz watu alafu awalipi akiona kafanikiwa anampa mtu mwingne
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    nasikia kapata kura mbili!
     
  14. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwacheni mdogo wangu na mmkome kabisa kumsema vibaya. Le mutuz ni mtanzania na anayo haki ya kugombea uongozi wowote na popote katika Tanzania ili mradi anafuata sheria. Acheni ushamba wenu kusema anapiga mapicha na mademu, kwani nyie mmekatazwa kupiga picha na mademu?. Fungukeni na amkeni siyo kila ukiwa rafiki na demu basi ni mapenzi kwa kwenda mbele, tembea muone jamani.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Ongezeeni nyama kwenye hii story, nimeipenda, nasubiri kama ataweza kujitokeza acheke, kisha afichue siri jinsi rushwa ilivyotumika ha! ha! haa!
     
  16. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zake wamfundishe adabu.
    Nlichukia kweli mke wangu aliponiambia huyu mtu alikuja kumtongoza. Asidhanie hapa ni marekani
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ashukuru mungu kuwa baba wa familia hakugombewi.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    mmmmmh pole yake...
     
  19. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimemkumbuka Mayaula Mayoni. Alianza kupiga Diamond jubilee hall akaishia kupiga mziki Sisi kwa sisi bar!
    Kama hafuati nyanyo zake basi anamuiga
     
  20. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Akitumi mlungula labda atashinda!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...