Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Le Mutuz auza sura kwenye Udaku

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TIQO, Jul 19, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Na Sifael Paul

    WILLIAM Malecela a.ka Le Mutuz ambaye anatajwa kuwa ni mtoto wa mwanasiasa mkongwe Bongo, John Malecela ambaye anadaiwa kuwa ni funga kazi kwa kupenda kupiga picha na wanawake wazuri kila anapokuwa, Amani limemfuatilia hatua kwa hatua na sasa linafunguka.

    Kwa mujibu wa ‘mapicha' yake mazuri yaliyopo mitandaoni, asilimia 90 zinamuonesha Le Mutuz akiwa na wanawake wazuri wa kada mbalimbali.

    WAMO MASTAA
    Mbali na wanasiasa wenzake, Le Mutuz aliyegombea ubunge wa Afrika Mashariki kwa leseni ya CCM hivi karibuni lakini kura hazikutosha, anaonekana kwenye picha nyingi zisizo na idadi akiwa na mastaa mbalimbali wakiwemo waigizaji na wanamuziki wenye majina makubwa Bongo.

    NI KILA MAHALI?
    Katika picha hizo, Le Mutuz anaonekana akiwa sehemu mbalimbali hasa kwenye kumbi za starehe, baa, migahawani, viwanjani, nyumbani na ufukweni, vyote jijini Dar es Salaam.

    ETI NI MAMBO YA ‘KUTOKLEZEA'
    Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa Le Mutuz, jamaa huyo mwenye ‘sivii' ya kuishi nchini Marekani kwa muda mrefu amekuwa akiwakaribisha warembo hao kwenye mtandao wake (jina tunalo) kwa kutundika picha hizo na kuwataka waingie humo kujiona ‘walivyotoklezea'.

    BAADHI YA MASTAA NI HAWA
    Baadhi ya mastaa wanaoonekana na ‘mutu mukubwa' huyo na kusababisha minong'ono kwa kuwa zina mapozi tata ni pamoja na Wema Isaac Sepetu, Jacqueline Wolper Masawe, Jokate Mwegelo, Miss Tanzania 2011, Salha Israel, Judith Wambura Mbibo ‘Lady Jaydee' na warembo wengine ‘kibwena' wasiokuwa na majina.

    WAMO MARAFIKI WA FACEBOOK
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida, inaelezwa kuwa, Le Mutuz huwa anawasiliana na warembo ambao ni marafiki zake katika mtandao wa kijamii wa Facebook ambapo hukutana nao na kupiga picha ili kuziweka mtandaoni kwake.

    MSHANGAO!
    Kwa mujibu wa maoni ya watu wanaotembelea mtandao wake wanashangazwa na ishu hiyo huku wakihoji mbona anafanya na mademu tu, tena wazuri?

    LENGO NI NINI?
    Ili kupata undani wa kwa nini Le Mutuz anafanya hivyo, Amani lilifanya jitihada za kupata kupitia kilongalonga chake cha kiganjani lakini hakupatika, hata hivyo jitihada za kumpata zinaendelea.
     
  2. Maliasili

    Maliasili Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli wakuja ni wakuja tu!
     

    Attached Files:

  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huyu ndio kiongozi wa anayejiamini wa jumuiya ....

    Nimewahi kusikia kitu kuwa ukiruka development stage or milestone utotoni au ujanani, lazima uzirudie uzeeni.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli
     
  5. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    wewe ndo ulitaka tukupe ubunge wa africa mashariki
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Muongezeeni promo, ndicho anachopenda na mnampa kitu roho yake inapenda. Let him be, ni loss yake kama at all kuna loss!

    Anapotakaga ushauri si huwa anaomba?
     
  7. w

    wikolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh, huwezi jua ndugu yangu, usikute labda hiyo ndo staili yake pendwa ya upigaji picha manake naona kama staili zote zinafanana! Nadhani ataingia tu hapa kutoa ufafanuzi kwa ile staili yake ya kuchanganya lugha tofauti tofauti kwenye andishi moja.
     
  8. eumb

    eumb Senior Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona kwenye GPL wameamua kumuanika Le Mutuzz, angalia picha za aliyepaswa kuwa mwakilishi wetu EA!!
     

    Attached Files:

  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tulimpa ushauri akatupuuzia..alikuwa anataka umaarufu..umri wake hauendani na mambo.anayofanya...huyu mtu ni hopeless kama CCM ndo ina watu wa hivi bac mwisho wake umefika.
     
  10. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mavi!!!!!!!!!choo kiko wapi nikajisitiri mie!!!!!
     
  11. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arghrrrrr mbona hawakuandika pia ni mmiliki wa blogu ya le mutuz argrrrrr na wewe eumb utakaa lini frontline ya gazeti
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hili jamaa ni dude kabisa hovyooo
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hivi ana mke na watoto?amepataje huo uongozi jumuia ya wazazi kata kigamboni?maana hafananii kuwa mzazi
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  15. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    eti mjumbe wa ccmabwepande wazazi dar,kwa tabia hii ni kwamba amemrithi Babake.Mzee Malecela alikuwa mto mkali kwa watumishi wa ikulu kama arusha,Mwanza, na zingine.Alipokuwa akienda ziara mikonani wakati huu akiwa PM wale wahudumu wa ikulu ni chakula yake na wengi kawatia mimba sana na kumbukeni kipindi kile viongozi walikuwa wakisafiri bila kuwa na wake zao ana.Mtoto wa nyoka ni nyoka ni sawa wote tu na Lusinde wa mdomo dampo.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaaa alipewa ushauri na wana jf lakini kichwa chake kinaonekana ni kigumu!

    Mtu kama huyu inaonekana alicho taka ni kutolewa kwenye magazeti na amefanikiwa!
    Hongera lem
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mh inawezekana ame-sponsor hiyo.. Ili azidi kuwa maarufu..
     
  18. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wewe sawa na jina lako
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema hapo nyuma kuwa huyu jamaa ni msanii hawezi lolote zaidi ya kupenda sifa tu. Na hapo ukute yeye ndie kawatafuta waandishi wa habari wamtoe. Nilikuwa nashangaa eti watu wanamwambia aje CDM. CDM kuna watu wa style hii kweli??
     
  20. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ongea yake na hoja yake inatoa picha kamili ya mtu huyu
     
Loading...