Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LCD screen na Port za output

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wingu, Jul 15, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wakuu mwenye ufahamu wa hii kitu nataka niunganishe lcd mbili moja iwe inatoa output picture kwa mwenzie nimeshindwa ninazo singsung lcd msaada wakuu
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    u mean dual ouput ya pc moja? vga card (video card) yako ndo itasema. u see mpaka udisplay na monitor mbili lazima uwe na output mbili tofauti za video na since kazi ya vga ndo kutoa video.. kama ni desktop, una bahati as unaweza kununua vga card mpya ambayo ina outputs nyingi e.g hdmi, hdmi vga na vga, au hdmi, dvi na vga. video cards za dektops zimejaa madukani na they come in all sorts of prices. kama shida yako ni kupata display mbili tu, unaweza kachukua any sort of video card lakini kama una mpango wa kufanya zaidi kama kucheza games on these dual output, itabidi ufanye research kidogo (or u ask here again :biggrin:) about which cards are best suited for u
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu labda niweke sawa haya maelezo unielewe nina frame ya duka ya kuuza hizi screen picha nimetoa kwenye receiver kwa hiyo screen moja inaonyesha sasa kinachonisumbua ni nataka na hii nyingine ionyesha.Nikiangalia sioni port za output kama hizi tv za migongo hapo ndo nilipokwama
     
  4. leh

    leh JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    aha. nilifikiri unataka kuunganisha kwa PC :biggrin:
    kama unataka kugawa signal ya receiver into multiple displays, the simplest way najua ni kwa kutumia HDMI Splitters

    How do HDMI Splitters Work
    An HDMI splitter is a small electronic device used to duplicate a single HDMI signal and output it several times. hii HDMI Splitter ni mashine ambayo unachukua your receiver/game/ dvd unaingiza kwa port yake alafu nayo ina hdmi cable mbili tofauti ambazo ndo utaunganisha kwa tv zako mbili. hivo atleast ndo niliona mzee wangu amefanya kwake, I dont know lakini kama utapata hizo cable hapa bongo (my old man lives in Kenya). sidhani kuna njia tofauti na kutumia splitter

    [​IMG]

    leh [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nashukuru mkuu kwa kunielewa nimeumiza kichwa sana wacha nizichomeke flash kwenye usb ziendelee kuonyesha
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anyway mimi si mtaalamu wa electronics ila ninachoweza kusema ni kuwa huwa kuna matundu matatu yenye rangi nyeupe, nyekundu na njano, jumla huwa yako 6, yaani m3 ni video in na ma3 ni video out sasa mi naona just simple unatoa kutolka video out kupeleka kwenye tv nyingine kama video in. Naamini itafanya kazi, hebu jaribu hii. LED yangu inayo hayo matundu. Hapa mimi huwa natoa kwenda kwenye sub woofer sema woofer haina video lakini haya mawili yanafunction.
     
  7. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duh....!!!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu sijui kama umenielewa vizuri ni kwamba nataka picture kutoka kwenye led moja kupeleka kwenye led nyingine through output port ila sioni port hizo za output zipo za input mbili(Av in),hdmi na vga.
     
Loading...