Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima upitie CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Jul 7, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kamtindo kwamba ukitaka Ubunge kwa haraka (chap chap) ni rahisi ukiwa mgombea wa CCM. Hii inaletea hata wale wenye mtizamo tofauti na CCM, huwa wananunua kadi na kutafuta ugombea Ubunge kupitia CCM (hata kama hawakubaliani na mambo mengi ya CCM).

    Swali, ni lazima ? na kwa nini tumefika hapa au kizazi hiki hakijiamini?
     
Loading...