Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima tumkosoe Kikwete, Slaa na wengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Aug 23, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    HIKI NDICHO KIZAZI CHETU……….

    Siku zote nimekuwa nikisema kwamba, hakuna dhambi kukosoa mtu anapokuwa amefanya kosa. Mtu yeyote anaweza kukosolewa, ni mmoja tu asiyeweza kukosolewa, huyu ni Mungu muumba Mbingu na nchi.

    Lakini ninajua, tena nina uhakika kwamba hata Barack Obama anakosolewa, Jakaya Kikwete anaweza kukosolewa, Wibroad Slaa, Freeman Mbowe, Ibrahim Lipumba na wengine wote wanaweza kuk...osolewa. Sababu ni rahisi sana, hawa ni binadamu, sio miungu, sio malaika, sio viumbe kutoka sayari za mars, Jupiter au jua. Wanaweza kukosea na wanapaswa kuwa tayari kukosolewa.

    LAKINI: Kuna namna ya ukosoaji inakosa adabu, nadiriki kutamka hapa kwamba idadi kubwa ya WANATANURU vijana (sio wote) hawana adabu katika kueleza hisia zao, kujenga hoja zao na matokeo yake wanamkosea hata Mwenyezi Mungu.

    Kwa mfano Rais Kikwete mtu, ana familia yake, ana mke na watoto, Dr. Slaa ni mtu, ana ndugu jamaa na marafiki zake, ana watu wanao mheshimu katika jamii, Mbowe, na viongozi wengine ni watu, hata kama wewe huwaheshimu wanaheshimika na wengine. Unaruhusiwa kuwakosoa lakini uwe na adabu, unaruhusiwa kuwakosoa lakini usiwatukane matusi.

    Ukosoaji wako usilenge kuwadhalilisha, ulengekutafakarisha, kufikirisha na kuleta mabadiliko yanayotakikana. Vinginevyo UNAKUWA MPUUZI NA MPUMBAVU KAMA YULE UNAYEMDHANIA KUWA NI MPUUZI NA MPUMBAVU!

    NAWASILISHA!See More
    .
     
  2. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    2015 joining date
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wasting your time.Unadhani bila kumtaja Slaa uzi wwko hautasomwa?
     
  4. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mh, makubwa.
     
  5. L

    Liky Senior Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I think ur right
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    t2015ccm Mkuu umeshuka vizuri sana ila hapa siku hizi sio home of GT tena hapa ni bwawa la kambare ndevu family nzima'kama huamini siumemtaja malaika wao mkuu Slaa subiri uone majibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndiyo siasa
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena vyema mkuu, mambo mengine ni uungwana tu wala haihitaji kufundiswa.
    Unapotukana mtu unakuwa umejitukana mwenyewe coz unaonyesha ulivyo na uwezo mdg wa kujenga hoja na kuchambua mambo.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Marufuku kumkusoa Slaa, wengine ruksa ukimkosoa Slaa utaambiwa una bifu naye...
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni malezi, kunawengine hawaheshimu wazazi wao itakua mtu baki. Cha ajabu zaidi hawa jamaa wote wanaheshimiana lakini anakuja kijana asie hata na kadi ya chama anarusha matusi yasio na mpango. Slaa,JK na Mbowe wote wanasiasa,leo na kesho wanaweza kushirikiana kuongoza hii nchi wote tukabaki kama mafala vile.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    na yeye ni binadam, ana mapungufu kama wewe, lazima tumwambie
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Watu wengi walikuwa wamebanwa na muda ukifika kwa GAS and TEMPERATURE kuwa kubwa in a constant volume, basi mtu analipuka. Haya yalianzishwa na CCM wako hao hao baada ya kuona wameanza kuzidiwa POINT na wao wakaanza kurusha matusi. Siyo kweli ni Chadema ndiyo walianza kumshambulia Kikwete au sijui nani wa Chadema.

    Sasa ukiangalia Newton's Law of Motions: In Every action, there is Equal and Oposite Reaction.

    Kwenye Siasa inabidi uwe na Ngozi ngumu kama ya Tembo (sikumbuki nani alisema). Kama ukishindwa kuvumilia joto la Jikoni, basi kimbia mbali sana. Umeona nani anamtukana Sallim Ahmed Sallim?
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndugu t2015ccm, ulichoongea ni cha msingi sana ili viongozi wetu wajue mapungufu yao na kujirekebisha na hatimae tusonge mbele.Ila hili tatizo hata wewe unalo, hebu jaribu na wewe kujiangalia kwanza kabla ya kulaumu wengine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Umeanza kuharibu mjadala
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada nakubariana nawe 100% kuwa lazima tuwa heshimu viongozi wetu na ni busara kuheshimiana!

    Lakini usitegemee ni muheshimu mtu wa upande wako wakati wewe humuheshimu wa upande wngu! Ni vyema tukajirekebisha na tukianza na wewe mtoa mada!

    Na kushuru kwa kutoa ushauri mzuri ambao na wewe una kuhusu.
     
  16. U

    UNO Senior Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with you
     
Loading...