Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima niwe mkweli mbele za Mungu, hakika Kikwete umenikuna kwa hili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, May 1, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima na taadhima nachukua nafasi hii kukusifa Dokta wa Heshima (UDOM), Kanali, Mheshimiwa Sana Jakaya Mrisho Kikwete kwa mengi uliyoifanyia nchi hii tangu ushike hatamu ya uongozi wa juu kabisa.

    Yapo mengi tena sana uliyoifanyia nchi hii kama vile kuwapa nafasi za uongozi kwenye chama unachoongoza na serikali wahujumu uchumi (mafisadi) ambao wamekivuruga na kukivua nguo chama na serikali yako. Kupitia hilo, watanzania tumejifunza kwa vitendo kwamba uongozi na biashara haviendi pamoja. Lakini kubwa kuliko yote ni FUNDISHO UTAKALOTUACHIA KUHUSU UMUHIMU WA KUPIGA KURA NA UMUHIMU WA KUTAFAKARI KWA KINA KABLA YA KUPIGA KURA.

    Kupitia kwako watanzania tumejifunza kuwa kumbe umaarufu wa mgombea unaweza ukatengenezwa kirahisi tu kwa fedha za wahujumu uchumi kupitia vyombo vya habari na ukawasukuma wengi kumpigia kura. Wakati wa uchaguzi uliokuweka wewe madarakani watu waliacha kutafakari historia yako kiutendaji na kitabia na uzalendo wako kwa nchi wakaiishia kushabikia ulimbwende na ujana wako wa bandia. Sasa cha moto wanakiona.

    Ama kweli wazee wetu hawakukosea walipotuasa ''baniani mbaya lakini kiatu chake dawa''

    Mungu akubariki sana.
     
  2. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Double G,

    Hapo umenena,! Ukweli ni kuwa uchaguzi wa urais awam ya nne pamoja na kwamba utatupa kazi kuponya makovu yake.lakini pia umetoa fundisho kuwajaribu wale wote wanaotaka kutawala....siyo kuona uso wa bashasha na kudhani huyo ndiye?...manake ilifikia hatua tukawa vipofu kwa kushabikia na kuchagua eti handsome na eti kijana?.?

    Naamini ni fundisho......
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu tumejifunza sana. Kufanya kosa siyo kosa ila kurudia kosa hapo Tutakuwa siyo tu TWATENDA kosa AU TWAFANYA ujinga, bali itakuwa "ashakumu si matusi" TU-wapu..." SAMAHANI, HASIRA JAMANI!!!!!!
     
  4. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haha haha nafurahi kama mazuri vile! Mie nampa pole na si shukurani maana katuweka pabaya sana, hakika 2lifanya kosa na hatutorudia.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi nimejifunza sana hapo,bora nisipige tena kura nchi hii!
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Hii ingeleta maana sana kama watanzania hawauzi kura kwa T-shirts na Kofia kule vijijini kuliko na Idadi kubwa ya wapiga kura.
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Topthinker umekosea. Kupiga kura ni muhimu tena sana. Hiyo ndiyo njia pekee ya kuepukana na viongozi wa aina hiyo. Usiache watu wasiotafakari na kuona mbele ndiyo wawe wapiga kura pekee. Think twice!
     
  8. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama mnakumbukuka tension na uchungu wakati matokeo ya uraisi 2010 yakitangazwa!

    Kama yule babu wa tume ya uchaguzi mmemsahau basi nyie subirini tu!
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inauma na inasikitisha.
     
  10. 911

    911 JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu aliwahi kuniambia kubadili jina bila kutafakari linawqeza kukuletea balaa.
    Mimi nitaililia tanganyika mpaka siku ya kufa kwangu.
     
  12. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siku moja ukombozi wa kweli utakuja Tanzania ambapo
    maslahi ya nchi yatakuwa kwanza, uadilifu utakuwa ni
    sifa ya kujivunia na ufisadi utakuwa ni jambo la aibu.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mkuu umenena jambo la maana saana tuu. sijui watu walologwa yaani shauku ilikuwa kubwa lkn hakukuwa na concrete reason kwa nini anapendwa.
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa Gosbert. Ona sasa urais umegeuzwa kuwa mradi. Hatukuzoea kusikia watoto wa marais wakiwa na miradi ya ajabu ajabu lakini leo Ridhiwan inasemekana ni miongoni mwa mabilionea wa nchi hii!
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duhh.. Hapo napo umenigusa
     
  16. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    huyu ni sawa na mwana ukome, basi nimekoma mama sitorudia tena, nisamehe.
     
  17. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la kutopiga kura ndio hasa linalotuletea matatizo, kama mtu unakereka na uongozi uliopo madarakani ni bora tuhamasishe wale wote wa namna hii wapige kura ya kukikataa hicho chama.

    Huu ndio uwe mkakati wetu wa kwanza sote tunaoelewa na kuchambua masuala uongozi na siasa kwa ujumla la sivyo itabakia kuacha watu wanasusia kupiga kura kitu ambacho sio dawa hata kidogo, kampeni hii ikianza sasa na kwa nguvu hakika tutawaondoa viongozi waovu hii ni njia nzuri kuliko zote, njia iliyotumika na nchi za kiarabu huwa ina matatizo ya kiuchumi na kisiasa pia, kwani hata waovu pia watajitokeza kutaka madaraka.
     
  18. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Watanzania bado tuna kazi nzito ya kuelimishana. Kama mtu anajiita topthinker haoni umuhimu wa kupiga kura, ukombozi utapatikana kweli!!
     
Loading...