Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima mdanganywe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Aug 5, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Imetokea mara kibao nikimtokea mnyange nataka kuwa na uhusiano nae wa kimapenzi tu na sikumwoa nimekuwa napigwa vibuti kutokana na kuweka wazi dhamira yake kwa mrembo. Nilipo kaa na wadau wakaniambia hii gia siku hizi haitumiki ingia kwa gia ya kuoa, basi tokea hapo hii gia inanisaidia kumega ingwa mnyange mwenyewe anajua fika namfunga kamba kuwa sina lengo la kumuoa namega tu na kuachana nae anakubali.
    Je wanyange kwanini mnakubali kudangwanywa kirahisi hivyo? Mpaka mtu aingie kwa gia ya ndoa ndo ukubali huku ukijua unadanganywa?
     
  2. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    hUO NI ULIMBUKENI WALA SIYO FORMULA;KINACHOTOKEA SIKU HIZI KUOLEWA NI HESHIMA SANA KWA KUWA WADADA WAMEKUWA WENGI MNO NA WANACHANGANYWA SANA HIVYO UKIJA KWA GIA HIYO YEYE ANAONA KUWA KAJIENGUA KWENYE KUNDI LA KUMEGWA SI UMEMWONA IRENE UWOYA ALIPOAMBIWA KUWA ANAOLEWA HAKUJALI KABILA WALA DINI NDO KAMA HAYO KWA HIYO KAMA SHEMEJI YETU ANGEKUWA NA LENGO LAKUMEGA KAMA AKINA H.BABA ANGEMEGWA MPAKA AKILI ZINGEMTOKA
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mla huliwa yaani kama vile muongo hudanganywa..kama wewe ulivyodanganywa kutengeneza nywele kwa wiki ni 70,000/- ulijisikiaje?
    Gia ya kuoa labda ukutane na mtu desperate sana ya kuolewa..Jamani kuolewa ni majaliwa!..Leo nikikwambia Fidel naolewa utajua nimedanganywa?.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unafikiri huyo H-baba hakuingia kwa gia ya ndoa?
    Swali kwa nini sasa mnakubali kumegwa kabla ya harusi maana hujui mwoaji ni yupi mtu anakuja na maneno matamu matamu unamkubalia kumbe lengo lake ni kumega kwanini usisubili mpaka siku ya kiama?
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ah Fidel nawe!! mbona hii ni ya muda tu?

    kwa nini tunakubali kumegwa kabla ya arusi? kwa nini mnaomba kumega kabla ya arusi?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe Muoshwa huoshwa Bellies,
    Tatizo lipo pale pale mi nina hamu ya kumega nakufuata nakuambia kabisa dhamira yangu unanitosa nikija kwa gia ya kutoka kukuoa wkt unaelewa fika siwezi kukuoa hapo unanikubalia nikumege kwa hiyo uongo ndo unakubalika sio?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MJ1 mke mwema anapatikana kwa Mungu sio hali kadhalika mme mwema anapatikana kwa Mungu kwa nini utende dhambi umegwe kabla ya harusi?
    Wewe ukikataa kumegwa mi nitakulazimisha kukumega?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mpashe huyo mpwa wangu!! BelindaOne
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha haya mpwa lakini angalia Belinda jamaa asimege kabla ya harusi.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sisi hatumegani hadi arusi Mpwa........teh teh teh
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Maana yangu hapo ni kuwa usimnyooshee vidole demu kwa kukubali kumegwa wakati vidole vitatu vinakupoint wewe kwa kumshawishi kummega.

    wengi wa hao wasichana wa namna hiyo huwa wanakosa confidence ya kumkatalia mtu anayemhisi ni mpenzi wake anampenda. Sijajua bado kama sababu halisi ni kutaka kumfurahisha mwenzi wake au anaogopa kumuudhi kwa kumkatalia ila tu naelewa kuwa wengi tu wa hao hufanya hivyo si kwa matakwa yao bali ni shinikizo flani.

    Hao wanaoamini hivyo phrase uliyoiandika hapo Fidel bahati mbaya wako wachache sana na ni phrase ambayo inahusishwa na ulokole (sifa ambayo vijana wengi wanaitoa katika maisha ya usasa) ukideclair eumeokoka na unasubiri Mume/mke toka kwa bwana utaonekana si wa kisasa huendi na wakati!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo swala hapa nikumlidhisha mzee ili aonekane nae anampenda sana
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi siamini mzee usubili kujiexpress mpaka harusi kiu unakatia wapi?
     
  14. a

    agika JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmhhh fide na hivyo vitoto vyako unavovichukuaga huko uchochoroni vinakupa shida angalia usifungwe tu miaka 60, maana sioni na utu uzima wangu huuu ambao nishaona waongo kama wewe elfu moja ukaja na gia hiyo ya ndoa na mie nikachachawa, tena bora useme ukweli kuliko kusema kunioa ndo ntakuona muongo kupindukia,
    so it depends na mazingira ya huyo dada kama alivyosema chaku ni ulimbukeni tuuuu
     
  15. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndo maana wanaitwa ATM,saccos na mabuzi
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mnaita hivyo kutokana na mavumba/ngawira/mapene/mshiko/mkwanja/kisu/ugari mnao katiwa si kama yule wa kulitachi alikuwa ananiita pedeshee
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Naaaam!:)
     
  18. k

    kissgarage Member

    #18
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    msitake kujidanganya. kwani yeye anavyokukubalia unafikiri hana lake kichwani? kwa hiyo hua mnajiona mmewin kweli eeh? pole yenu. kwa taarifa yenu mwanamke anapokukubalia uhusiano wa kimwili kabla ya ndoa sio kwamba yupo desparate kihivyo....... ni basi tu. anaweza kukataa vile vile.... utamfanya nini?
     
  19. k

    kissgarage Member

    #19
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    mhhh sio wote labda wa zamani. siku hizi hadi mahari wanataka eti uchangie kisa una kipato kizuri. what a stupid idea!!!!!!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi kuolewa ni dili kiac hicho mpaka wadada wachachawe na hiyo gia? na ni wadada wa wapi hao jamani?
     
Loading...