Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazaro Nyarandu ni naibu waziri na mbunge makini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilombero yetu, Sep 22, 2013.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2013
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ukimuangalia ana haraka waweza sema anamapozi

    Lakini fikisha hoja yako yenye maslahi na taifa uone atakavyo ifatilia.
    Kampeni yake ya kupinga ujangili hakika ni ya dhati na ya kuunga mkono.
    Songa mbele Nyarandu
     
  2. 7

    7son Senior Member

    #2
    Sep 22, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umechelewa kujua tu...mbona viongozi wote wa ccm ni makini,hasahasa wassira.....
     
  3. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2013
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes baadh si makini bt nyarandu kwa hekima busara na kuyaendea mambo kiungwana
    Anastahili pongezi zaid
     
  4. kitwala

    kitwala JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2013
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,383
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Siyo January Makamba tena??? Basi ccm viongozi/wabunge wote akiwemo Nchemba, Lusinde, Komba n.k ni viongozi makini sana.
     
  5. Brob

    Brob Member

    #5
    Sep 22, 2013
    Joined: May 12, 2013
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kiboko yao Maige.
     
  6. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2013
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    naona unajipigia promo wabunge wa siku hizi wanapenda sana sifa
     
  7. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2013
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 831
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wamarekani wanataka niwe raisi by Nyalandu!!!!!
     
  8. Peter Dafi

    Peter Dafi JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Yes lazaro yupo vizuri
     
  9. r

    rpg JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2013
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 3,509
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hamchelei kutuambia naye anafaa kuwa raisi ajaye!
     
  10. r

    rpg JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2013
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 3,509
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ameshaacha kugonganisha magari?
     
  11. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    How much money Lazaro offered you to do his dirt job? Is he from CCM? wote ni du du moja, "MAFISADI"
     
  12. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2013
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,387
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Ameacha kubadili mademu?
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2013
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,198
    Trophy Points: 280
    MiCCM mlivyo mijinga kwa sifa hizi chache za kijinga kesho tutaambiwa anagombea urais. Si kakutuma kupima upepo.

    Kwa hiyo mnaye Savimbi, January, Magufuli, Sitta, Joka la Mdimu na Babu mgonjwa mamvi bila kumsahau wa Gombe.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Usisahau kwamba Lusinde na Cpt Komba ni wazuri zaidi na hawana mapozi
     
  15. Deshmo

    Deshmo JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 3,890
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Anatumia carolite
     
  16. K

    KALEM B Member

    #16
    Sep 23, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hana lolote kiboko yake David jumbe
     
  17. DJ NYUKI

    DJ NYUKI JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2013
    Joined: Aug 12, 2013
    Messages: 368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nikweri kabisa huyu jamaa hana usiasa kama magufuli. mimi mwenyewe nampenda sana kati ya manaibu waziri wa hapa tz huyu namkubali sana.
     
  18. Zanzibar-Nyamwezi

    Zanzibar-Nyamwezi JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2013
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 691
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kibaraka wa Israel, amini usiamini
     
  19. Samaritan

    Samaritan JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 4,947
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Anza kuwa makini kwanza kwa kurekebisha jina lake
    Nyalandu na sio Nyarandu.
     
  20. J

    Jorojik JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 986
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Ule ulikuwa ujana siku hizi amekua! Mambo ya kuendesha magari Nyalandu kaanza zamani sana, mwaka 1992 Nyalandu akiwa rais wa UKWATA (Tanzania) na mwanafunzi wa kidato cha sita Ilboru ofisi yake ilikuwa inajaa visitors kila kukicha ambapo wasichana (wanafunzi kutoka shule mbalimbali Arusha na Moshi) ni over 98%. Kile kitendo cha kutembelewa na mabinti daily kilikuwa kinamwingizaga Nyalandu kwenye mgogoro wa mara kwa mara na Second Master wa Ilboru wa wakati huo bw. Medukenya. Lakini pamoja na hayo Lazaro Nyalandu alikuwa kiongozi mzuri wa kiroho na mtu mwungwana sana. Kiujumla namkubali huyu jamaa.