Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazaro Nyalandu's Profile

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Mar 16, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Naomba Profile ya Private na Public ya huyu jamaa

    Vitu kama vile alizaliwa wapi mwaka gani

    kasoma shule gani(Not interested in Primary)

    University (undergrad kasoma wapi?)

    alisomea nini?

    Kama alisomea Humanities dessertation yake alindika kuhusu nini

    Post Grad kasomea wapi, lini, thesis yake aliandika kuhusu nini

    Alifanya kazi wapi

    kazi gani

    Kama nani

    Private je aliwahi kuwa mfanya biashara

    zipi?

    majina ya kampuni zake?

    Kaoa?

    wapi?

    ana watoto?

    wangapi?

    wakike

    wakiume?

    Je ana kimanda? au vimanda? wangapi? (maana kweli hiyo sifa kubwa sana apparently)

    Je Ubunge wake alimshinda nani?

    kwa kura za idadi ngapi?

    ambayo ni sawa na asilia ngapi?

    Base yake hasa ni ipi?

    Je ana weza ku cross over ama?

    Last but not least ambitions zake hizi zinamwelekeo au naye ni walter mitty charactter kama Lau & Co?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    who is this guy??
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe ndio yule "kijana msomi aliyerudi kutoka Uingereza"?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    msomi?

    wasomi siku hizi wako overrate kwanza sio sifa kuninginiza ma vyeti na magwanda uliyoyavaa ukutani

    wasomi ndio wametufikisha hapa leo bila umeme wala nini


    jamaa zenu hao
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    lets just say he has a SLUSH FUND ya kutisha for 2015 kiasi cha kwamba hata waliopokea pesa za Ghadafi wanajiuliza watamcontain vipi?

    kama primaries za mwaka jana zilitumia pesa kuliko secondary tena in the wake of kashfa za ufisadi then that should tell you alot about who has the potential for 2015 na huyu kijana tayari keshaanza

    so tunawa profile mapemaaa
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Kila kitu ya Mhe. huyu ilishabandikwa humu, just search and you'll find majibu ya maswali yako karibu yote.

    Nimependa jinsi ili construct maswali yako, ni typcal reseach type na jamaa zetu wa sehemu wakikunote vizuri, within no time utalamba dume ili wakutumie wakati wakifanya vetting.
    Ungekuwa mwandishi habari, ungefiti sana kwenye 'investigative journalism.

    Pasco.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Pasco si vibaya ikirudiwa ama tupe link..............
     
  8. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,544
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    slidingroof ameona mbali

    Thank you chief, young man ameanza race ya marathon kwa sprinting.... mapafu ni kipimo chake
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fisad mwingine tena?
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi Nimependa jinsi ilivyo na uwezo wa kutambua potential human resource
    Ungekuwa katubu mkuu wa utumishi au Muajiri mkuu wa serikali( sijui cheo hiki kama kipo) nchi yetu ingekuwa kama Canada
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nenda website ya bunge utakuta huko
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ahhh wapi mambo hayo waachie vijana ambao wanaanza maisha na waliosoma sie wengine si unajua shule ilitupitia kushoto?
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani ulikuwa una zungumzia thread hiii http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/106327-lazaro-nyalandu-ni-mchapakazi-sana-au-ni-media-coverage.html

    Kwa mtoa Hoja unaweza kupata majibu ya maswali yako kwenye hizi link hapa.

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/7940-hatimaye-lazaro-nyalandu-aoa%3B-kaoa-miss-tanzania.html
    Parliament of Tanzania
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana kwa links zako...nimepata shule lakini ... I can say alot needs to be done on the dude.

    He comes across as a lose cannon...
     
  15. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Academic history of this guy ended when he finished his A-level studies at Ilboru between 1990 - 1993. I am aware that he used to be involved with summer camp stuffs and finally he also dissapered to the US.

    Baada ya hapo historia yake ina anza kuwa na utata. Je alivyokuwa US was he studying? what? where? maana nilishangaa tu alikuja akaingia kwa mama Anna Mkapa then politics, mbunge mara waziri.

    Kama huna jibu kula kona wacha wenye majibu watoe.
     
  16. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Academic background of this guy ended when he finished his A-level studies at Ilboru between 1990 - 1993. I am aware that he used to be involved with summer camp stuffs and finally he also dissapered to the US.

    Baada ya hapo historia yake ina anza kuwa na utata. Je alivyokuwa US was he studying? what? where? maana nilishangaa tu alikuja akaingia kwa mama Anna Mkapa then politics, mbunge mara waziri.

    Kama huna jibu kula kona wacha wenye majibu watoe.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    NE hivi we ni mgeni JF?Majukwaa si unayafahamu vizuri mamaa?
     
  18. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna nini tena dada yangu Lizzy?
     
  19. L

    LEMONT BISHOP Member

    #19
    Nov 7, 2014
    Joined: Oct 29, 2014
    Messages: 82
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2014
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    2011 - 2014!!!!
     
Loading...