Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazaro Nyalandu: USA inataka niwe rais wa Tanzania 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, Jan 5, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Huyu naye juzi kwenye "party" aliyoifanya pale kwake usiku aliamua kueleza wazi kwa watu wake kuwa serikali ya USA imempitisha kuwa ndiye aje kuwa rais wa TZ 2015

    Sasa kama mjuavyo mheshimiwa pesa anayo lakini je hiii kutuambia kuwa serikali ya USA inamtaka aje kuwa rais wetu inaingia akilini kweli?

    Kumbe zile tripu zake za kwenda "kula DINA" kwa balozi usiku ni za ku lobi apitishwe na serikali ya Jaluo awe rais wetu?

    sasa je mmejiandaa vipi wana JF na "RAIS" Lazaro Nyalandu? Je kati ya Membe, Lowasa na Nyalandu nani anafaa zaidi?


     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima tuwe na Rais?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,311
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    who is USA? Atoe upupu hapa
     
  4. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyewe ndio anawaambia wamarekani kuwa Ukanda wa ziwa wote ni wake na ni mgombea ambaye hana kashfa

    sasa sijajua kama kinachomshaua ni hiyo green card aliyonayo au sijui ni tamaa na ushamba wa kutaka urais kama Lowasa ndio unamwendesha mbio
     
  5. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    rais ni steven wasira 2015
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Huyo si ndio bogus kuliko hata jk.
     
  7. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lazima wamfurahie kwa jins anavyowateteaga kuhusu misamaha ya kodi....
    Binafsi sioni umuhimu wake hata kuwa diwani
     
  8. A

    Alpha JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I swear this country is cursed.... who is this idiot!!!! :embarassed2:
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Huyu shemeji wa UKWATA ana mambo! Hakui!
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Haka kajamaa kana hela na ni ka kichwa kwelikweli lakini kuwa raisi??? Noooooooooooo
     
  11. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda he is taking MLK I have a DREAM speech seriously
     
  12. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho kichwa kimefanya nini kuzuia viwanda visifungwe kwa sababu ya umeme?

    Hayo machimbo yake ya dhahabu ndio yanakutisha?
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na Tz inataka nani awe rais wa USA term ijayo???
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Ina maana watanzania ni mataahira hawawezi kujua nani anafaa kuwaongoza mpaka wachaguliwe rais na USA? UPUUZI MTUPU.
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Is this kind of a joke or what?
     
  16. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faraja Kota ndiyo mkewe

    na possibly ndio mshauri wake mkuu maana tunaambiwa behind every successful politician....
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mmemwelewa vibaya, jamaa alikuwa anamaanisha USA RIVER ya kule Arusha!!!
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    Si lazima Rais atoke CCM.......Wote hawafai
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    With smilling face like our presidaaa,...pumbafuuuuuuuuuu tokaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  20. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    jamaa anajitabiria
     
Loading...