Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazaro Nyalandu huyoo.. marekani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KIM KARDASH, Jan 29, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mh.Lazaro Nyalandu

    Kwa wale wapika majungu mliokua mkitumiwa kueneza uzushi humu ndani eti kwamba mheshimiwa LAZARO NYALANDU hatakiwi kukanyaga marekani sikilizeni hii latest toka kwangu na muache uzandiki kuanzia leo nasisitiza mheshimiwa so far ni miongoni mwa mawaziri wa jk ambae hana kashfa labda mumtafutie nyingine.

    Kwa taarifa za "kiintelijensia" zilizofika mezani kwangu toka kwenye "corridor za uwt" mheshimiwa NYALANDU kwa sasa yuko Addis Ababa akiiwakilisha nchi for AU Conference,and he is schedulled to be in Washington DC on wednesday next week for two days breakfast meeting with the leadership there!

    Habari ndio hiyo,mwenye kununa anune mwenye kucheka acheke lakini kimeeleweka!..........Invisible na wenzako salam zenu hizi,ha ha haaa.......sasa tuone jinsi atakavyokamatwa airport ndani ya us akajibu yale "mashtaka yako" ya kubaka!
     
  2. k

    kiche JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sikujua kama alikuwa hatakiwi marekani mkuu,asante kwa taarifa,ila la muhimu naona anadhihirisha kuwa wamarekani wanataka awe rais,si ajabu anaenda kuweka mambo sawa na kuingia mikataba ya awali,tukumbuke mikataba ya carl peters.
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wabongo bwana kwa sarakasi za maneno...!
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,798
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hata akitembelea mbinguni urais 2015 hapati.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyu si aliotaka marekani wanataka awe Rais? Who know which one is the predator and which one is the prey?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Muda wa kwenda kutafuta kianzio cha kuunda mtandao umewadia!
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Romantic si sarakasi za maneno,mtoa hoja ameamua kutoa mipasho badala ya taarifa,kwa hivyo anatakiwa kujibiwa kadri alivyoandika.
     
  8. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Sina uhakika kama post hii imeandikwa na mtu mwenye akili timamu, au wewe ndio nyalandu?
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtoa hoja ndio romantic mwenyewe,mzee naona umedandia tu treni bahati mbaya,hii kitu imetokana na hoja za watu katika thread moja ikimhusu mheshimiwa huyu,watu walidai kwamba jamaa haruhusiwi kukanyaga marekani,ndio maana nikaamua ku dedicate muda wangu kuwakaza kitako kuwajuza kwamba hapana,walikua wanatudanya,ukweli ndio huu,anatinga kwa obama next week!sasa wanaanza kugeuza maneno eti anakwenda kuchukua hela za kampeni kwa kuwa wanamtaka awe rais wa tanzania!ndio sarakasi zenyewe hizo za maneno.Nataka waje waombe radhi kwa kulidanganya jukwaa tukufu la siasa!
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwanini bwana mkubwa?labda ungependa iandikwaje ndio ikufurahishe wewe labda na familia yako?
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kura yako moja tu!aise una guts sana mzee
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wiki ijayo vikao vya bunge vinaanza dodoma na yeye ni mbunge anayetakiwa kuwakilisha jimbo lake, kwa nin hakuenda uko wakti hayuko bungeni?
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    another sarakasi,siku zile ilikuwa hawezi kwenda atakamatwa,leo anaenda,kwanini anaenda wakati vikao vya "posho" vinaanza..!wabongo bwana.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa kaleta habari ki-mbea mbea ile mbaya...yaani avatar yake na hoja yake vinafanana kabisa..jamaa anajihita THE ROMANTIC yaani akimaanisha yeye ni mtu wa ngono ngono,wanawake wanawake,mapenzi mapenzi kwa hiyo hata hii habri yake anamsifia mwanaume mwenzake kwa kusema kama vile huyu Lazaro hana mke wa kumsemea....
     
  15. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh!mbona marais wa 2015 ni wengi hivi?sipati picha.........
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una maana ya ID Yangu?maana sina AVATAR yeyote ukitizama vizuri,Avatar na ID bado zinakuchanganya kuzitofautisha?Haya baada ya matusi lete hoja sasa,mods please msimpe ban huyu jamaa mpaka tuipate hoja yake!
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Thread ya mipasho imefuata nini kwenye jukwaa la siasa???
     
  18. k

    kiche JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu,ila na suala la marekani kumtaka awe rais aliwezi kutenganishwa,tatizo thread imekaa kimipasho zaidi.
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio kweli,lilipikwa na wanaomuuona tishio kwao ndani ya ccm,hata ingekua kweli hawezi kutamka kitu kama hicho,jaribu tu kufikiria utakubalaina nami!
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumbe na huyu nae anataka urais...nilidhan ni propaganda za media
     
Loading...