Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazaro Nyalandu-CCM president candidate 2015!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIM KARDASH, Dec 7, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mheshimiwa Lazaro Nyalandu akiondoka na kuwapungia wadau soko la kariakoo jijini Dar es Salaam leo muda mfupi baada ya kufanya ziara Sokoni hapo

    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu akitazama aina mbali mbali za mboga mboga katika soko la Tandale
    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu akitazama aina mbali mbali za maharage na kunde kunde katika soko la Tandale alipotembelea soko hilo kujionea hali ya soko na upatikanaji wa vyakula na bei
    [​IMG]
    Wafanyabiashara wa nguo za mitumba katika soko la Tandale wakizungumza na Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mhe lazaro Nyalandu sokoni hapo. Wamemuomba Mh Nyalandu kuwasaidia kuboresha mazingira ya soko hilo ili kuvutia wateja zaidi


    [​IMG]

    Mkuu wa Wilaya ya Tarime Bw John Henjewele (Aliesimama) akitoa taarifa fupi ya Wilaya yake kwa Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu. Wengine ni watendaji wa idara za serikali Wilayani Tarime.
    [​IMG]

    Mkuu wa Wilaya ya Tarime Bw John Henjewele(Mwenye suti kulia) akimpa maelezo Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu kuhusu eneo linalotarajiwa kujengwa soko kubwa la kisasa katika mji wa Sirari Mkoani Mara.
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu( Kulia),Mbunge wa Vunjo Mh Augustine Mrema ( Katikati) na Mkuu wa Wilaya ya Moshi Mussa Samisi wakizungumza na vyombo vya Habari mara baada ya kutazama sukari iliyokamatwa katika maeneo ya mipakani Mkoani Kilimanjaro.
    [​IMG]
    Baadhi ya mifuko ya sukari iliyokamatwa ikiwa imehifadhiwa katika ghala la Polisi kituo cha Polisi Himo Mkoani Kilimanjaro.
    [​IMG]
    Mkuu wa Kituo cha poliosi Himo Afande Majura( Kushoto) akimuonyesha Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalanmdu na Mbunge wa Vunjo Mh Mrema baadhi ya magari yaliyokamatwa yakiwa na bidhaa mbali mbali za magendo ikiwemo sukari.
    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu( Kushoto), akijibu hoja mbali mbali za Mbunge wa Vunjo Mh Augustino Mrema (Kulia) alipokuwa katika ziara yake ya kutembelea Masoko na vituo vya biashara mipakani kastika Mkoa wa Kilimanjaro. Wanaoshuhudia ni viongozi na watendaji wa Mamlaka mbali mbali katika Mji Mdogo wa Himo.
    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Viwanda na Biashara Mh Lazaro Nyalandu akitoa maagizo kwa watendaji wa mamlaka mbali za serikali katika Mji mdogo wa Himo mara baada ya kukamilisha ziara yake ya kutembelea na kukagua masoko na vituo vya Biashara mipakani katika Mkoa wa Kilimanjaro

     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Haaahaa! Sio mbaya kwa kusheherekea miaka hamsini ya uhuru hapo ijumaa. Nchi yetu hii ina watu na vijimambo, lol!!!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Samahani, ati ndo CV imekamilika hii?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapana...hizo ni taarifa tu za kiintelijensia kwa kifupi sana...tunaogopa watu wataiba siri za ushindi,ila kwa uchache tu wanamtandao wa bwana Nyarandu wamo pia makada maarufu wa chadema akiwemo GODBLESS LEMA!huyu anatajwa kupewa kazi maalum ya kushughulika na lowassa na ngome yake ya Arusha!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na wewe umepewa kazi gani kwenye hiyo timu?
     
  6. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Stop dreaming brada.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    makonde,******,mnyaturu tutamalizia na msandawe ili kulinda umoja wa kitaifa na mpaka hapo hili taifa litakuwa la mwisho+
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ........good luck
     
  9. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya uhuru tutaona kampeni za kuwania uraisi 2015 kila kona!
    1. Kampeni makanisani.
    2. Kampeni misikitini.
    3. Kampeni kwenye sherehe za harusi.
    4. Kampeni kwenye kuzindua miradi.
    5. Kampeni ndani ya JAMII FORUM! Basi ni tabu tupu!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hii ishu ungepeleka kwenye jukwaa la jokes.
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Raisi wa UKWATA
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu akawe raisi wa kwao singida na mkewe faraja kota..hebu nipisheni hapa nisije tapika soseji zangu mie
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Samahani, ati hii intelijesia yenu ya kusadikika inakuzuia kuweka CV nzima ya mtu huyo? Hizo story mingi za kusadikika za Lema plus Lowasa sio swali langu la msingi kwa kweli.
     
  15. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mbona hajiamini ,ana meno kweli huyo maaaanaaaaa ,lol....it must be A joke may be Awe Raisi wa Ukwata :photo:
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Acheni utani jamani.
     
  17. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,397
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha haaaaa! Mbavu zangu jamani!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    I like the guy
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    I like this guy
    nadhani anaakili
    kimtindo but not
    for presidence
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli my broda,wait utaona,muda si mrefu ataanza kuwa target ya mwanahalisi na rai.....!
     
Loading...