Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawrence Masha na Miriam - Kashfa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Enigma, Sep 7, 2008.

  1. Enigma

    Enigma Senior Member

    #1
    Sep 7, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Mambo ya Ndani Bw. Lawrence Masha anatuhumiwa kuendeleza vitendo vya ufuska na kudaiwa kutumia nafasi yake ya Uwaziri kuhudumia hawala yake huyo kwa muda mrefu sasa. Hata hivyo haijulikani kama Waziri Kikwete au tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma ina habari yoyote ile

    Bw. Masha ambaye ana mke na watoto watatu. Mke wake huyo anaitwa Stella Marealle. Habari zinazoenea kwenye mtandao (siyo JF) zinasema kuwa Bw. Masha ana hawala yake aitwaye Miriam Chingwile ambaye ni mtumishi wa mojawapo ya mashirika ya ndege ya Tanzania kama “Cabin Crew”. Inadaiwa pia kuwa Waziri Masha ndiye anamgharimia mwana mama huyo masomo katika Chuo cha Fedha IFM. Bi. Chingwile inadaiwa aliwahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mtoto mwingine wa kigogo aitwaye Kinjekitile (huyo ni mtoto wa Kingunge).

    Zaidi ya yote Bw. Masha anadaiwa kumpangishia nyumba binti huyo maeneo ya Mbezi. Wapasha habari wetu wametutonya kuwa sababu kubwa ya Masha kuanzisha mahusiano hayo ya pembeni na kuyagharimia kutokana na nafasi yake ya Uwaziri ni madai kuwa mke wake “amemzidi umri”.

    Licha ya binti huyo Bw. Masha anadaiwa kuwa na vidosho wengine kama kina Lulu, Lily Mziray, na Lorraine (kutoka Zimbabwe ambaye inadaiwa alipewa deportation order)

    Madai haya yamekuja siku chache baada ya moratorium ya kutoingilia mambo ya binafsi ya viongozi kuvunjwa na watetezi wa CCM na hivyo kuashiria kuwa maneno ya Rais Kikwete kwenye mkutano Mkuu wa CCM mwaka jana kuwa hayana maana na hivyo katika mapambano haya wote ni ni “fair game”.

    Habari zilizomfikia nzi wetu zinaonesha kuwa katika sakata la kutumia madaraka kujishughulisha na mambo ya ufiska Bw. Masha hayuko peke yake. Orodha ya viongozi kadhaa wa serikali, siasa, na taasisi za umma imemalizika huku orodha ya machangudoa, vidosho na mahusiano na baadhi ya watoto wa kike wa Sekondari zikiwa wazi.

    Uperuzi wa haraka haraka wa orodha hizo unaonesha kuwa baadhi ya viongozi wa kisiasa wamekuwa wakitumia ziara mbalimbali nje ya nchi kwenda kufanya mambo yao ya ufuska au kutembelea wapenzi wao kwa gharama ya walalahoi.

    Orodha hiyo inaonesha viongozi karibu wote ukiondoa wale ambao wamevunja mahusiano hayo miaka kama miwili iliyopita baada ya kuanza kupanda vyeo. Hata hivyo baadhi ya viongozi wa juu kabisa inaonekana hawajali na hawana mpango wa kufanya hivyo kwani wanaamini Watanzania hawajali mambo ya mahusiano ya viongozi wao kwa kadiri ya kwamba mambo hayo hayahusu mali, wakati au raslimali za Taifa.

    Haijulikani kama Rais Kikwete anajua juu ya “mazoezi ya viungo” ya Waziri Masha anayoyafanya akitumia muda wa serikali na mali za umma na zaidi ya yote kuletea kashfa nafasi yake nyeti.

    Tunaomba Bw. Masha ambaye ni mwanachama humu aje aelezee hizi tuhuma dhidi yake na kama wakati umefika kwa yeye kuachia cheo hicho cha umma.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...duuuh, JF motto at work!!!
     
  3. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa ya Masha wakati serikali nzima ya JK imejaa uozo wa maadili.
    Nenda Dodoma ukaone jinsi wabunge,mawaziri na viongozi wengine wakubwa serikalini wanavyopigania vibinti vidogo vya shule!!

    We are living in a lawless country!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Sep 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Tate naneeeeee!! I give up.
     
  5. Tonga

    Tonga Senior Member

    #5
    Sep 7, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku hadi siku maadili yanazidi kuporomoka Tanzania; halafu tunajiuliza kwanini UKIMWI unatuone Africa? ni tabia tu, na kwa mwendo huu tabia hii inazidi kuota mizizi. Sijui nini dawa ya uasherati ili tuanze kuwapatia wamama wajawzito chanzo ili iwakinge watoto kabla hawajazaliwa manake jamii imeoza! Puhhh am speechless.
     
  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Miriam Chingwile! Kweli usilolijua usiku wa kiza.
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Mkulu mwenyewe ndio ilikuwa tabia yake unategemea nini ,utaambiwa acha chokochoko za maneno chapa kazi.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    huyu naye tuliambiwa ana PACKAGE nashangaa mpaka sasa kimya
     
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ama kweli watu hawana la kuandika hadi kuamua kuyaleta mambo ya theutamu humu. Naona JF pameboa sana sasa kwa vile hakuna skendo kubwa za kitaifa za kuchambua. Watu wamebaki kutengeneza skendo za hapa na pale na kurudia zile za zamani basi tu ili mradi....jana ilikuwa Slaa leo Masha
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    WEWE KINAKUUMA NINI????????????KAMA UNAHISI EASY


    KUWA UYAONE!!!!!INAONEKANA WE ULIKUWA BIBI YAKE WA ZAMANI NINI???

    MKEWE MWENYEWE KARIDHIKA AU NA WEWE UNATAKA BABY COME BACK

    LOH!!!!!!!!HILOOOOOOOOOOOOOOOOO UTAJIJU MWANAWANE MAMA KULA

    NCHI WENYE KIJIBA CHA ROHO WAFE KWA RAHA ZAO!!!!AIJAWEKWA MUHURI WA

    engima!!!!kila mtu kwa starehe yake

    bibie enigima kama yako hujui kuitumia vyema mama wapelekee

    WAKINA SALAMA WA EATV BEST WANAJUA KUZITUMIIA HIZO AU WAKINA

    WAULIZE MTOTO WA MENGI !!!!MAMA TUMIA ULICHOPEWA NA MUNGU USIJEULIZWA
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ushauri wa bure kwa ndugu yangu Lau:political future yako ni angavu,you are smart and knowledgable,lakini wallah hili la wanawake kisiasa litakumaliza.nasikia kuna wakati unakaa level 8 kempinski uko mbwi na kufanya mambo ambayo hayastahili.wanaokusema humu si wote wanakuchukia,wengine wanakupenda na wangependa ufanikiwe.to start with achana na makundi ya Rose Garden yatakuharibia,tulia kama Ngeleja utafika mbali.
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    bwana mdogo masha, unapoamua kuwa kiongozi wa uma, ujue kuwa umeamua maisha yako yawe kama kioo, kila mmoja anajiangaia kwenye hicho kioo. sasa kama hutaki uwe kioo, njia ni moja tu rudi imma advocates.
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Talking about kumkoma nyani giladi, haiwezi ku-get better than this oooh I love JF!

    By the way, kuna kitabu hiki safi sana sio vibaya kukisoma on the subject:

    "The Hunting Of The Presdient: 10 Years Campaign To Destroy Bill & Hillary"
    By: Joe Conason & Gene Lyons.


    Very interesting book.
     
  14. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ...this is just the beggining. Kijana mdogo bado damu inachemka mwacheni na huo unaweza ukawa mwisho wake kisiasa.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nawasubiri watetezi wa "mambo binafsi" waje hapa...
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    You wish unhhh! mwisho wake kisasa Katika serikali ipi hiyo? What is the history yaani kiongozi gani bongo aliwahi kumaliza political career kwa sababu hii?

    Unajua siasa kama sheria, ni about history anayafanya bwana mdogo kama ni kweli sio mazuri lakini hayatuhusu ni ya familia yake, absolutely none of our business, unless kama tuna sheria againt it, au?
     
  17. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    So far kwangu hii hoja ndio ya msingi kwetu wananchi na taifa, sasa mtoa hoja hebu jaribu kui-develop hii hoja na hasa jinsi waziri Masha, alivyoutmia madaraka yake ya taifa kujishughulisha na ufuska, that should be our national interest kama kuna ukweli, otherwise it just another none ishu!
     
  18. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo hapo wanakuwa wakwanza kupiga kelele za kinafiki bungeni,....mimba watoto wa shule za msingi na sekondariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,wanaohusika wawajibishweeeeeeeeeeeeeeeeee,huku neno kuwajibishwa wakisemea mvunguni
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ufuska wake haunishughulishi sana. Kinachonitisha, na ambacho ninaomba maelezo zaidi ni jinsi bwana mkubwa huyu anavyotumia ngawira zetu kuendeleza libeneke. Hilo, sitamsamehe kama nikithibitisha kuwa analifanya. Kama ni ufuska, atajiju yeye na mungu wake
     
  20. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Full Stop!
     
Loading...