Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawrence Masha mmiliki wa ECO PROTECTION TANZANIA LTD

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NNYAMBALA, Jun 21, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule Jamaa aliyewahi kuwa Waziri wa mambo ya ndani ni Mkurugenzi wa ECO na Mimi sijui hiyo ECO inafanya kazi gani au ameanzisha Ofisi ya Ulinzi?
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    eco ni ofisi maalum kwa wale wabunge tu waliojitangaza kushinda kabla ya uchaguzi kufanyika halafu hawakuwa
    wabunge baada ya wananchi kuwapiga chini.
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda chama cha siasa
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    !!!!!??????????
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama ndivyo hivyo amkaribishe na Bashe.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata mimi nilimuona jana kwnye luninga, jamaa hana aibu yule aisee. ingekuwa mimi nachapa lapa mamtoni maana magwanda wakishika nchi lazima wam''daniel yona.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Masha murugnzi eco ndiyo nini?
     
  8. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa jamaa anamaanisha nini. Pengine labda alitaka isomeke hivi, Masha Mkurugenzi ECO
     
  9. N

    NNYAMBALA Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Wenzio wameelewa, hayo ni mkosa ya uchapaji.
     
  10. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eco au ni hii bank inayoitwa ECO bank,?

    Mwenyewe taarifa atujuze zaidi.
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    That comes closest to the reality.
     
  12. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kufa kufaana neema imemuangungukia aliyekuwa mbunge wa mwanza L. Masha
    baada ya kupata tenda ya kubeba taka katika jiji la Dar es salaam. Kama wewe ni mkazi wa
    dar utakuwa umeyaona haya magari yakibeba taka kube mmiliki wake ni L masha


    [​IMG]
     
  14. R

    Real Masai Senior Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wajameni kama nd hivyo bc sie wadogo hatuna chetu...tenda yeyote ya gvt mpaka ujulikane,da makweli, alianza kingunge na std ubungo, ss uchafu masha, amakweli tumeliwa--Ila hizo ni fadhila za kukosa ubunge amaaaaaa
     
  15. U

    Ugweno Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muhimu ni ubora wa huduma,bila kujali nani mnmiliki wa hii kampuni haya ndio magari ya takataka tunayotaka kuyaona kote Tanzania. Tunapambana na mfumo unaodidimiza maendeleo na sio mtu!Kwangu mtu akija na magari kama haya wala haitaji kushindanishwa ni kumpa maeneo na kusimamia kazi inafanyika!
     
  16. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama yake basi amesaidia sana mitaaa yetu michafu inayonuka!!! Tusiwe negative kwa kila kitu jamani!
     
  17. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Pamoja na hayo...je alishinda tenda au ndio yaleyale ya UBT kwa Kingunge?
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya magari siyo miongoni mwa yale magari 200 ambayo inasemekana RZ1 aliingiza nchini???? Hata kama ni hivyo sidhani kama kweli anampango wa kupeleka magari kama hayo kwa wakazi wa Jiji la Mwanza.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,191
    Trophy Points: 280
    Jambo jema kabisa labda mnuko utapunguwa Dar.
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mmoja wa wenye hisa katika hiyo kampuni.
     
Loading...