Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawrence Masha: Kutoka Uwaziri hadi kukusanya takataka Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bagram Army, Jun 12, 2012.

  1. B

    Bagram Army Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimemsikia aliepata kuwa waziri wa Mambo ya ndani Lawrence Masha akihojiwa na EATV akasema anafanya kazi ya kukusanya/kusomba taka toka ktk makazi ya watu, alikana kuwa alikuwa anafanyia kazi zake ROSE GARDEN ila alikubali kuna wakati alikuwa anashinda pale na akasema alikuwa anaenda pale na chupa yake ya chai anakaa hadi usiku mnene.
    Lakini pia kuna tetesi toka Mwanza kuwa alikuwa akienda club anasindikizwa na Defender mbili za polisi na zinalinda club mpaka atakapoondoka, bado ana ndoto za kutumikia umma kama watu watamuomba.

    My take: Sikio la kufa...
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nasikia bado analilia ule Mradi wa Vitambulisho vya Taifa.
     
  3. g

    grandpa Senior Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duhhh!
     
  4. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dawa ya kimeo ni kukata. Hicho ni kimeo hivyo kikatwe.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Masha anaweza kuwa na mapungufu yake kama mwanadamu, lakini nimependa jitahada zake za kuleta magari ya kisasa kuzoa taka. Tumechoka na malori yanayomwaga matakataka njiani. Kazi nzuri kijana Lau, ukisafiri iga mazuri.
     
  6. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha ni safari kuna kupanda na kushuka.
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nakubali ujasiri wa kuendelea kula maisha bila kutegemea ubunge, uwaziri au kuhemea vyeo vya mezani vinavyogawiwa kama njugu siku hizi.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    You guys have failed to understand Lau... he is a great success businesswise

    Kampuni yake ni kubwa, bado ni lawyer (sio ganga njaa), na majibu aliokua akitoa kama ulimsikiliza vyema alikua anakebehi wauliza maswali zaidi ya kuweka vitu wazi

    Ati anatoka na chupa ya chai home kwenda kushinda rose garden hadi usiku mnene!!

    He is way too ahead of the game

    kazi kwenu
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Karibu Jamvini
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Cheo ni dhamana,
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kauli ya Masha kwenda na Chai Rose Garden,Ilimfanya Mama Watoto wangu,asisitize kuwa kwenda Bar sio lazima kwenda KUNYWA! duh itabidi aniombe RADHI!
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nawashangaa mnaokubaliana na dhihaka ya Masha,he is still smart economically!
     
  13. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Usimdharau mtu na kazi yake,anaokota taka for special mission ya upelelezi
     
  14. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    hapo kashuka?

    Nadhani kazi anayoifanya kwa sasa tunahitaji aifanye kuliko kazi ya waziri (ambayo nadhani wewe ndo unaiona ilimpandisha).

    Go Masha, kuwatumikia wananchi sio lazima uwe head wa wizara au mbunge.
     
  15. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makubwa..... kwenda bar na chai yako???? sijui niseme yuko ki town zaidi.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watanzania tuna very poor indicators za kupima success

    sijui nijivunie uanasiasa au biashara yangu mwenyewe??? wasio na vision watasema uanasiasa...

    tuna matatizo makubwa sana aisee
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Masha kimeo tu ampeleleze nani, kwa maslahi ya nani? Usiogope mkuu
     
  18. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    We Ulimwelewaje?? Fafanua... Kampuni kubwa kwani nani kauliza?
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Uwaziri ni umungu mtu kiasi kwamba mtu ukiwahi kuwa waziri huwezi kufanya kazi nyingine?

    Kuzoa takataka ni kazi ya shetani kiasi kwamba binadamu hatakiwi kuifanya?

    Unachotaka kusema ni nini kuhusu huyu mzee wa "irregardless"?
     
  20. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    lawyers lawyers IMMA advocates..hela ipo hamna njaa..
     
Loading...