Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawrence Mafuru: New MD NBC (T) Ltd

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, May 26, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lawrence Mafuru, National Bank of Commerce who was The Head of Treasury has been appointed to be the bank's new Managing Director.

    Lawrence will succeed Christo de Vries. The effective date is 1 June 2010.


    Lawrence will also join the Absa Africa Executive Committee and Absa ALCO. As Managing Director, he will also sit on the NBC Board.

    Lawrence joined NBC in 2007 from Standard Chartered Bank Tanzania where he had a successful tenure of close to 10 years. At Standard Chartered, he spent four years in Global Markets, where he was Head of Sales, Rates and Foreign Exchange –Global Markets wholesale Banking.

    Lawrence is a certified Chartered Banker from the Chartered Institute of Banking (UK) and a Certified Treasury Practitioner – ACI Financial Markets.

    Hongera sana mkuu tupo pamoja, he is the youngest MD NBC has ever had!
     
  2. Mchana

    Mchana Senior Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Honger asana bwana Mafuru, tupo pamoja
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Lawrence!!! Hot and young blood! Kweli na taasisi za serikali zitizame upya mfumo wao wa madaraka na uongozi!!!

    Wazee wanasinzia mezani hata kalamu hawezi kushika!! Ukimwambia asome email hata hajui browser iko wapi!!!

     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :target:
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nampongeza bwana Lawrence Mafuru kwa uteuzi huo. hii inaonyeshaa imani waliyonayo ABSA kwa vijana wa kitanzania katika kuwakabidhi majukumu hayo makubwa ya kuongoza taasisi hiyo.

    Hii pia ni changamoto kwa vijana wa kitanzaniaa kujibibidishaa zaidi katika kazi kwani nafasii zipo na ile dhana ya kulalama kwamba wageni (kenyans zaidi) kuchukua kazi zetuu itaondokaaa.

    VIJANA TUJIAMINI, TUCHAPE KAZI KWA BIDII, UFANISII MBELEEE NA TUJIEPUSHE NA SHORT CUTS KAMA WIZI WA KATIKA MAENEO YETU YA KAZI..

    WHEN YOU USE SHORTCUTS, YOUR SHAMED!!!
     
  6. E

    Edo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up man, sasa WaTZ tumpe ushirikiano na sio tuanze kumchimba na kumuwekea vigingi ! Najua atakuwa na vigingi vya ku-balance kazi-interest ya ABSA/Barclays against interest za waTZ/hasa wafanyakazi, lakini mazungumzo na ushirikiano wenu utasaidia sana katika kazi yake.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera Law Mafuru uje uiboreshe NBC maana wengine hadi kadi zetu tulisha zitupa kutokana na kero sugu.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    NBC mnakera tena nawachukia najua No Body Care, Mafuru tafadhali anza na wale wazee pale duuuuu

    hebu ona ATM zenu

    [​IMG]

    Kama haitoshi

    [​IMG]

    Mafuru kazi unayo kuchukua kazi ya huyu mzungu

    [​IMG]
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera sana bwana Lawrence Mafuru je ana uhusiano na yule director Ephraim Mafuru wa Vodacom
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar Mh. Amani Abeid Karume akipata wakati wa futari iliyoandaliwa na benki ya NBC hoteli ya Zanzibar Beach Resort. Kulia kwake ni Mkuu wa Hazina wa NBC Lawrence Mafuru.
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera Mafuru
     
  12. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big ups Mafukuru..................
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhh!
     
  14. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    The youngest, the biggest, nk. hivi visiwe vigezo vya kumpa hongera.

    Tusubiri tuone performance maana ni wengi waliowahi kupewa hongera kwa uteuzi na kusifiwa ni youngest, it is bla bla! ...... Matokeo yake ni aibu tuuuu! Munakumbuka uteuzi wa boss wa PPF?
     
  15. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hongera mafuru. Hii ndiyo inatakiwa kwamba hayo mashirika makubwa yaliyobinafishwa yaanze kuongozwa na Watanzania wenyewe.

    Kuna vijana wanaoweza, bora tuwape nafasi na kuwapa ushirikiano.
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu. Hii inaonyesha imani ya wakuu kwako. Peperusha vyema bendera ya Tanzania. God bless you!
     
  17. M

    MJM JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huko kwetu Mafuru ni jina na kawaida wala haliko kiukoo saaaaana. Majina ya samaki, mboga, majira na vitu kadhaa wanayo watu kibao bila kujali uhusiano wa koo.

    POT Hongera sana. Mungu akupe nguvu katika majukumu hayo mapya ambayo dhahiri ni very challenging
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    All the best,tuwakilishe vyema pls manake kuna watu wanajua watz wote ni mabogus!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kila laheri tunatarajia mabadiliko, kama kijana mwenzetu fanya kazi yale mambo mengine fanya kwa staha ---(UKICHECHE)
     
  20. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160


    How young is he?​
     
Loading...