Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lawama zinauma!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sokwe Mjanja, Oct 18, 2011.

  1. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwenye mapenzi kweli lawama zikiongezeka zinaumiza sana yaani, kila mara mtu unaonekana hauaminiki, unafanya vitu vingi tu tena vikubwa kwa ajili ya future lakini kila mara ni kuonekana mkosefu tu!
    kweli Mapenzi ya mbali ni issue!
    Hakika ladha ya mapenzi huwa inapungua sana kunapokuwa hamna trust............
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    pole saana.....ni kawaida aisee but at the end of the day...mkikutana ina pay off....

    wazungu wanasema how will i miss you if you always here????distance inaleta 'ku miss mtu'....
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa Boss ila inapendeza sana ikiwa mtatumia ku missiana kwa kuonesha upendo zaidi na zaidi basi......
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    ukiona mwanamke ana lalalma sana ujue ndo kakumiss sana...
    wengine wako hivyo..aisee...hawako direct..
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the boss umenena vyema
    hata mim ninakatabia cha hasira sana na kununa
    mara kulaumu ooh hunijali mara mambo kibao kumbe nime miss tu
    kwa hyo mshikajai usijisikie vibaya thts the way we are
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni sawa na inapendeza sana Shalis ila point yangu ni kuwa kwa nini inakuwa ngumu kuwa na trust? Unajua mtu usipoaminiwa kwa kila kitu narudia tena kwa kila kitu ufanyacho inaweza kupelekea kuona huna thamani na ukawa hujali tena maana ukifanya vyema unalaumiwa ukifanya fyongo unalaumiwa then ufanye nini sasa, though haina maana kufanya ndivyo sivyo
     
  7. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vifanye vyote anavyokulaumu
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si ndio itakuwa balaa zaidi kiongozi? Tunaweza tukashindwa kutimiza hata hayo malengo yenyewe tuliyojiwekea aisee
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana dear, naona umeumizwa sana ila sometimes jiulize ni kipi unaweza kufanya ili kurudisha trust. Mara nyingi ni kwa kuongea na kwakumwambia muhusika kua hujaridhika na attitude yake.
    Mi najua namna nzuri ya kurudisha trust ni kuacha kuahidi vitu. Hata kama unauhakika wa kuvitekeleza, bora usiseme alafu unatekeleza tu kama surprise. Ukiahidi kitu alafu kwa sababu moja au nyingine unashindwa kutekeleza, katika mazingira ambapo trust inacheza, unaweza kuivunja kabisa na ikawa balaa.
    Pia naona ni kama mtu mwenyewe yupo mbali, ukianza kusema mapenzi ya mbali ni tabu, utashindwa kuvumilia hadi atakapo rudi. Just relax.Hujui hali yake kule ikoje na hujui ni kitu gani kilimfanya kureact hivo. Nobody is perfect darling... we just try our best, and we are sorry when we are not up to the expectations.
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Well said...
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi haya mabo huja kwa sababu mbalimbali
    1. Mara nyingi mtu akitendwa sana na akafikia wakati wa kukata tamaa kuwa hamna mwaminifu then unapokuwa nae kila wakati yeye huona kuwa ndo walewale na huendelea kuwaza mabaya akidhani utamtenda pia
    2. Mara nyingi tabia hiyo ya kulalamikia haiji hivi hivi, inawezekana lipo jambo ulilowahi kumtendea mwenzako ambalo likampotezea uaminifu aliokuwa nao kwako, anaweza kuwa alikuambia amesamehe lakini ki ukweli bado linamuuma, so kila wakati hilo ndo linakuwa sababu ya kukufikiria mabaya tu
     
  12. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah, huu ni ukweli kabisa, yaani nilikua nikipitisha siku3 tu mwenzangu analaumu, mara anadai simpendi, mara asusie charting, Ila nikikutana nae tu yote yameisha, basi nilipogundua hilo tu lawama zikianza tu lazima nimtafute, teh teh teh, mapenzi baana!
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli lamwaza zinakera sana. One of my co-workers, huwa anasema kwamba mkewe hana jema, most of the times ni kulalamika na kutafuta makosa. Kila akifanya mazuri mkewe hayaoni, yuko busy na makosa tuu.... the guy is fed up!!!

    Kwa kweli, na sisi wakina dada/,mama, hebu tujiangalie, tuwape basi credit hata kidogo ndio unasema hilo kosa lalko, sio makosa tu kila wakati.

    Kuna mwana pyscolojia mmoja alisema kwamba, mtu ambaye anaona makosa all the time ni NEGATIVE MINDED na in future, such a person is likely to be frustrated...the one who expect more than reality....

    Pole zako kaka
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    I seeee wacha nianzishe lawama!
     
  15. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Well said mpendwa! Na huwa inauma sana mnapopanga kitu kwa future alafu unaamua liwalo na liwe unatekeleza part yako alafu hapo hapo anachunguza anaanza ku develop negatives na inaibua ugomvi hasa! Anafikia mahali anasema kama ulifanya ni kwa ajili yako!
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata kama yako mapungufu zamani kiongozi si mkishasahameana huwa vinaisha na kupita, unajua kama ulikosea ukaomba msamaha vikaisha alafu kila mara unakumbushwa kuna hatari ukawa sugu na ukaanza kuvirudia
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    inaelekea wewe mwenyewe hujiamini pia wewe mwenyewe ni mlalamishi.jiamini kwanza na maisha yako kuwa proud na confidence na unayoyafanya then utapata appreciation
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndo maana wenye matatizo ya moyo ni wengi siku hizi,ndo maana mimi nimejivua gamba!
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmmhhh, this is too much! alifanya hivo?
     
  20. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndio hivyo RR, huwa hata kama kuna kitu kidogo vipi utamsikia 'unajua trust yenyewe imeshikwa na uzi wa kushonea nguo' basi mtu unakaa kimya tu
     
Loading...