Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

law school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jbh, Sep 18, 2012.

  1. J

    Jbh New Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomeni msaada,kwenye masomo mtu ambayo anatakiwa awe ameyasoma moja wapo ni criminal law and procedure au criminal law or procedure?kwa sababu mimi criminal law ilikuwa option so nikachagua somo lingine lakini crpc niliisoma,sasa wanaweza wakanikataa kwa hilo?
     
  2. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda kwenye website yao utapata jibu. kuna sehemu wametoa option kwa basic subjects ambazo mtu hakusoma afenyeje. Ukishindwa wapigie simu watakufahamisha.
     
  3. B

    Bandio Senior Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wanasheria watatusaidia, lakini mimi pamoja na kuwa mbumbumbu katika tasnia ya sheria sidhani kama wewe una LLB.
     
  4. mka

    mka JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Website ya law school na pia form za kujiunga na law school zina masomo ambayo lazima uyasome mojawapo ni Criminal Law and Procedure. Criminal law ni somo la lazima kwa LL.B in Tanzania and many other countries. Kulingana na Council of Legal Education ili umalize LL.B Tanzania lazima uwe umesoma Criminal law, sasa mimi nashangaa ni chuo gani hicho Criminal Law ilikuwa option?
     
Loading...