Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Law school tz should be fair

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Dadio, Apr 14, 2012.

  1. D

    Dadio JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau shule ya sheria tanzania haijatenda vyema kwa wanafunz wa re suplmentary mwaka huu. Wanafunzi hao waltakiwa kulpa ela za mitihan hiyo na deadline ilkuwa dec mwaka jana, mpaka leo time table bado haijatoka ni hatari sana na mbaya
     
Loading...