Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Law school of Tanzania- walimu wanabaka haki za binadamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by comte, Dec 29, 2011.

  1. c

    comte JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Wahadhiri wengi wa LAW SCHOOL OF TANZANIA wako pia kwenye taasisi za kiraia zinazoshungulika na haki za binadamu. aidha wamekuwa mstari wa mbele kulaumu utendaji wa serikali na taasisi zake. kinachonishangaza wakati wanapata mda wa kufanya hayo hawana mda kabisa wa kusahihisha mitihani ya wanafunzi wao. huu ni ubakaji wa dhahiri wa haki za binadamu kwani unawanyima fursa wanafunzi waliopita , walipo na watakaopita LST.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    wanaobaka haki za wanafunzi ni serikali ya CCM hasa KIKWETE, huwezi kuita wafanyakazi mbayuwayu. Walahi inakera
     
Loading...