Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Law school gumzo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtoto wa mfugaj, Aug 1, 2011.

  1. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wa tz wenzangu,bachelor ya sheria imekua si kitu bila law school,mtanzania halisi amesoma shule za kata ,chuo kapata mkopo lakini law school hakuna mkopo hivyo degree yake ya sheria inakua haina deal maana waajiri wanahitaji mtu aliyesoma law school.gharama za law school ni kubwa sana kiasi kwamba mtanzania asie na uwezo hawezi zimudu,je hii ni sawa? Ukizingatia law school tanzania nzima iko dar pekee wkt vyuo vingi tz vinatoa shahada za sheria hivyo uhitaji wa law school umeongezeka na unaongezeka kila mwaka.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapo ujue maana yake ni kwamba wasomi wa law mmekuwa wengi mno kulinganisha na soko. Ndiyo maana wakaweka hiyo sifa ya ziada.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama accounts na cpa vile we acha tu..
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    If you think Education is Expensive, try ignorance!
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona deadline ya kuomba mwaka huu ni august 12!
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mtajuta mlimchagua wenyewe!!!!!
     
Loading...