Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Law School -DUCE imefungwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Msanii, May 15, 2009.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimepata taarifa rasmi kutoka kwa source yangu ndani ya LST kampasi ya DUCE kusitishwa kwa masomo pale kampasi ya DUCE kutokana na mgomo ulioanza wiki mbili zilizopita. Taarifa zinasema kwamba chuo kimesitisha masomo mpaka itakapotangazwa vinginevyo na BODI. kama kuna mwenye taarifa zaidi atuwekee hapa....

    Ninafuatilia news ili niwaletee taarifa zaidi.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msanii,
    DUCE siyo Law School. DUCE= Dar es Salaam University College of Education.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hebu cheki vizuri hapo

    umenisoma shekhe?
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    OK,
    Samahani mimi siyo shekhe bali ni mtumishi wa BWANA YESU.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    niwie radhi shekhe.. ops!
    ah unajua kiswahili bana matata sana ila nashukuru kukufahamu kiongozi wangu wa kiroho.
    Yesu asifiwe sana
     
  6. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wa LAW SCHOOL watumia DUCE na wengine wako Mlimani. Ni kweli kimefungwa confirmed.
     
Loading...