Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Law Firms za Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by paesulta, Dec 19, 2011.

  1. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naomba kwa aliye na uwezo,atuwekee Law firms za hapa nyumbani,kwa websites zao, tujaribu bahati huko hata kwa kufanya kazi kwa kujitolea ili tupate uzoefu kuliko ilivyo sasa kukaa kitaa tu bure.
     
  2. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wataka kujitolea kwa nafasi gani?
    Je ukipata kazi ya Ukarani utakubali kutumwa kufanya filing?
    Unajua computer kwa kiasi gani?
     
  3. neyl

    neyl Senior Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    samahan hii haikuwa thread yangu but nimekuwa interested, me pia natafuta place ya kujitolea post yeyote computer najua ms word na excel nimemaliza LLB mwaka huu
     
  4. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu natafuta sehemu ya kujukeep busy,hata ukarani nitafanya,mradi nisikae kitaa siku nzima.Nnajua computer kwa working level,Word,Excel.Nategemea kupata experience flani kutokana na kufanya kazi za kujitolea.
     
Loading...