Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Law and Disorder in Philadelphia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngoshwe, Jan 30, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mazingira magumu ya kupambana na uhalifu yapo kila nchi, lakini hii inaweza kuwa ngumu zaidi unapopaswa kupamabana na wahalifu waliokata tamaa ya maisha na kuua au kuuwawa kwao si kitu. Ni kazi ngumu pia hata kupata ushirikiano wa kuwezesha kuwatia hatiani wahalifu.



    [ame="http://video.google.com/videoplay?docid=-258794784227132041"]http://video.google.com/videoplay?docid=-258794784227132041[/ame]#

    Hivi hii dhana ya "polisi Jamii" ya kwetu inaweza kufikia kiwango cha kukabiliana na uhalifu wa hali ya juu pale ambapo hata askari hawajawezeshwa??.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu bado sana kwetu. Wanatakiwa wajifunze mbinu mbali mbali kila kukicha na kwenda na wakati.

    Technologia nayo ni shida kwetu, wakati kuna uhalifu mwingi sana wa kitechnoligia.

    Brotherly love City Phile!!! Kuna mambo sana. Watu walifikia wakati wa kukimbia jiji.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    tumenza na cctv kwa jerry muro, tumejifunza kwa Kamanda Kova kuwa inafamya vizuri sana kwa hiyo tunahitahitaji kuipigania ikafike mpaka vijijini kwenye matukio mengi ya uhalifu!.
     
Loading...