Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LAURENT Koudou GBAGBO yuko wapi?

Discussion in 'International Forum' started by Saint Ivuga, Nov 14, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    huyu kiongozi muafrika kaisia wapi? sijamsikia long time saan ..afrika inachekesha kweli ..
    anatofauti gani na mkulu?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hana tofauti kabsaaa yaani sera km za jamaa wa msoga! lkn na yeye sooon atakimbia ikulu tuu
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Naona kimyaa, sijui wamesha m' assasinate
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapana. Yuko under house arrest. Anasubiria kesi.
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Laurent Gbagbo yuko kwenye jengo lililopo nyuma ya geti hili chini ya ulinzi (kama alivyosema Jasusi), kwenye mji wa Korhogo uliopo kaskazini mwa Ivory Coast, akingojea kesi yake.
    gbagbo-korhogo.jpg
    Hali yake sio mbaya (Gbagbo bado anakula bata)!
    gbagbo.jpg
    Huyu ndie mwendesha mashtaka Simplice Kouadio Koffi (kushoto) akiwa pamoja na kamanda Fofie Kouakou wa kanda ya Korhogo walipokuwa kwenye nyumba ya Gbagbo. Mahojiano na Gbagbo kuhusu kesi yake yameanza Jumamosi iliyopita. Ingawa wanasheria wake (Gbagbo) hawakuhudhuria mahojiano hayo daktari wake wa binafsi alikuwepo.
    simplice-kouadio.jpg
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda naye kafichwa kama bilali
     
  7. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna tofauti kati ya Gbagbo na Balali (bilali?). Gbagbo anajulikana alipo na ameshatembelewa na Bishop Desmond Tutu, Kofi Annan, na Mary Robinson (UN Human Rights chief)
     
Loading...