Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laurence masha wale mbu ofisini umemwachia nani??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Dec 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nimesoma huyu bwana ameamua kuchukua vitu vyake kwa kweli ni aibu na ukweli halisi ila kwa kibinadamu napenda kuwaambia mnaweza kumlalamikia masha lakini si yeye na akili zake
    wapo waheshimiwa wengi wameingia kwenye ubunge kwa migongo ya kina MANYUKI DK..so unaweza kuta hata alivyoondoka moja ya masharti ni kuchukua kila kitu na ndio maana mmesoma magazeti ya leo MONICA MBEGA nae kachukua chake..kwa sababu mbalimbali

    1)KUJILINDA NA MBAYA WAKE
    2)KUHESHIMU MASHARTI YA ALIEMPA UBUNGE
    3)KUONA AIBU YA MWENZIE KULA KUKU KWENYE VITU ALIVYONUNUA

    NDIO maana mwisho nkauliza masha mbona na zile MBU nani anabaki nazo
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mh!
     
  3. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ina maana ofisi za wabunge jazina samani? Vinginevyo hajachukua vitu vyake ila isemwe bila kuuma mdomo KAIBA.
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watu wenye chembe chembe za ufisadi walikuwa wezi na wadokozi wa kalamu na madaftari ya wenzao shuleni. Sasa wanaji-ibia hata wenyewe.
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tehetehetehe mbu kachukua kama gunia tisa waliobaki yalikuwa mayai tu
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :tape:
     
  8. lufunyo

    lufunyo Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana tofauti na wanaowanunulia wapenzi wao simu wakikorofishana wanawanyang'anya..hakika amefilisika kisiasa:bump:
     
Loading...