Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laurence Masha anastahili adhabu gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Sep 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jf nivigumu kuwa na amani/furaha unapokutana na mtu ambaye amefanya unyanyasaji kwa ndugu,jamaa hata marafiki zako wa karibu.Nimekutana na huyu aliyewahi kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Laurence Masha hapa Rose Garden.Huyu bwana kipindi cha uongozi wake amewahi kutumia rungu la dola kumfanya business partner wangu kuuza nyumba na hata familia yake kumtenga.Huyu anastahili adhabu gani haswa?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...