Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laugh a bit....

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, Feb 16, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Katuni hii imenifurahisha sana, eti huu ni ukaguzi wa airport kama tumefika huku basi kweli dunia si mahala salama tena..
    Angalia hii attachment au gonga hapa
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sharrow Barrow,
    ni baada ya kijana wa kinaijeria kujaribu kufanya tukio la kigaidi ndio hali imekuwa mbaya namna hiyo.
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bha!,

    Teheeeeee,

    Hako kajamaa kalikozama chini na lensi ambako kamejipumzisha kabisa kwa upande wa "LHD" ka nkumbusha enzi zile ya "chule ya nshingi bwana wewe", kha!, kuwaje hapo tena??..

    ilikuwa unazama chini na kioo kuangalia "mistari ya ikweta" inapopita kwa mabinti!, kisha unaandaa "manuscripts" na mkanda wa bure wa kusimulia kwa darasa kuhusu mwonekano wa ndani wa kila aliyefanyiwa utafiti at "at a partiular day"...pengine unakuta binti yu "smart out", BUT inside mmmh,.....kama sio hakuna hata "bahasha/kufuli" kabisa.....
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh! Si unajua wamegundua kwamba mabinti wanafichaga vitu kwenye pochi ya mama isiyofungwa? Teh teh teh! Wanarudishia mlango to, labda wavu wa net unawekwa kuzuia direct vision. teh teh teh! Ni maendeleo ya aina yake hayo wamegundua. Na wao wachunguliwe bunduki zao huenda zinasimama wakati wote hasa wakati wa upekuzi wa kina mama. Risasi zinatokaga kisilence?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii kali nyingine
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    They must be joking....sometimes I think those guys giys could see our 'nakedness', im not sure about the human rights at the airport security. anybody plz update me for the same....
     
  8. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duu!mama hana hamu hehee!
     
Loading...