Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lau Masha Live on Magic FM 92.9 akihojiwa na Fina Mango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 4, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bwana Lau Masha yupo hewani yupo hewani sasa akihojiwa na Fina Mango...
     
  2. b

    bashemere Senior Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​si yule mwanaccm aliyeshindwa ubunge na chadema?
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anasema atarudi kwenye siasa kwa kishindo 2015 na kutoka kwenye siasa sasa hakujambadili maisha, na anampongeza sana JK kwa uongozi makini. Sasa amechagua kibao cha Nawashukuru wazazi wangu...
     
  4. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Baada ya kutemwa uwaziri, nadhani sasa ndo yuko huru kujiachia viwanja na vimwana kwa kwenda mbele. My wife wake ana kazi kweli kweli!
    Niliwahi kumshuhudia kiwanja fulani akitaka kupimana nguvu (ngumi) na balozi fulani wa Tz kwa ajili ya CD. Hapo alikuwa ni waziri wa mambo ya ndani!!! Nilichoka kabisa.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa anasema 2015 lazima atarudi kugombea tena
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fina amemuuliza je Lau Masha alijua ameshindwa? Akajibu ndio na siku hiyo baada ya kufanya tathmini akampigia simu mheshimiwa JK kumuambia kuwa ameshindwa Nyamagana na anaomba radhi kwa hilo, FM akamhoji zaidi je nini alijibu JK jamaa akapotezea kwa kusema ni siri yake na JK, hehehehe si angesema tu kuwa JK alipanda ndege kwenda Mwanza kujaribu kumhonga Wenje na kuiamuru tume igeeze matokeo bila mafanikio??
     
  7. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Kweli jamaa shujaa kutoka kwenye uwaziri mpaka kuzoa taka mjini......
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je Rais awe nani kati ya Zitto na January Makamba yeye anajibu wote wanafaa na inategemea nani atakuwa katika nafasi nzuri hapo 2015
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unasahau Jamii Forums ni International? Sio LOCAL !!!!
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    " Niko tayari kulitumikia taifa langu kwa nafasi yoyote ile ila sio Urais.." Lau Masha
     
  11. I

    Ichobela Senior Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa anadai aliwafanyia mambo makubwa sana wana Nyamagana!Tunamwomba arudi tena agombee ili akaombe tena msamaha kwa kushindwa tena kwa kishindo!
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Humjui JK wewe, wala hujui mahusiano yake ni Masha.
     
  13. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,454
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Jamani fina amerudi kutangaza? Lau masha nilishakutana nae club moja, nikawa nacheza na ad emu wake, nusura nikamege, akanichoropoka, ningeuwawa na jeshi la polisi
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hiyo redio imekosa watu wengine wa kuwahoji zaidi ya huyo mlevi
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Alisema eti hakuna VITABU VYA KUELEZEA HISTORIA YA WANASIASA WA KITANZANIA...

    TULIDHANI ATAANDIKA KITABU KUHUSU BABA YAKE MZEE FORTUNATUS MASHA kwanini alikosana na Mwl. Nyerere

    akakimbia ubunge wake wakati ule alikuwa mbunge wa UVINZA? Kwanini wanaweka siri?
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Alisomesha watoto 200; Na Kuleta CHUO CHA POLISI... Jamani nani ataona hayo kama Mafanikio? Mwanza

    Kuna Matatizo ya Nyumba watu wanaishi Milimani, Maji shida, Afya mbovu... Usafiri Matatizo; Yeye ni Kwenda CLUB

    Na GARI LA DORIA LA POLISI na MABODY GUARD PALE MWANZA...
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hahahaha.. hukujua kama ni demu wa masha..?
     
  18. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa na dharau kwa polisi alikua anawaita vijana wake wakati ni wazee na ni maofsa wakubwa wa jeshi,hicho ndo ilimfanya rpc wa mwz wakati huo kumtahadhalisha kama ataendelea kufanya makida makida rpc angewaamuru polisi watoke jiji waachie raia wajichukulie sheria mikonon
     
  19. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,454
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    nilijua nilitaka CV tu
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mbona ugomvi wa mzee Masha na Nyerere si siri? Hawa walikuwa wanafanya njama za uasi ndani ya TANU na Mwalimu akawafukuzilia mbali kwa misingi kuwa kama huwezi kutoa maoni yako ndani ya vikao kwa nini uende nje uanze kuandaa uasi wa maamuzi yaliyokwishapitishwa?
     
Loading...