Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Latest laptop( attached)

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, May 5, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nime-attach picha baada ya thread ya awali kutoonesha picha.
     

    Attached Files:

  2. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu zinapatikana wapi hizo? Ni PM tafadhali tuwasiliane. :director:
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona naziona za kawaida tu kitu kile kile design tofauti mimi nilijua kitu kina ma holograma na mazaga zaga mengine bana
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mi staki, bongo unaibiwa fasta kwa mtindo huo wa kuiweka mfuko wa nyuma.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Bado sana....nimeona dirisha la samsung unaloweza tumia kama dirisha,tv screen,computer screen na hata kuwa shade.....hapo kweli kuna jambo jipyaaa
     
  6. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du! Linaweza pia kugeuka mlango hilo
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hizi sio kama zile Nokia za kufunga za kitambo kidogo
     
  8. A2 P

    A2 P Senior Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za kawaida sanaa niliziona mwaka jana pale lebanon
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Za kawaida sana mbona,hapa ninapoishi zinauzwa Supermarket ya Aldi..
     
Loading...