Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Latest: Asha-Rose Migiro the new UN Deputy General Secretary

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 5, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi ni news ambazo bado ziko kwenye wires lakini stay tuned na tunaweza kubadilisha heading kama tukiwa wrong

    yaani ni makamo wa bwana BANG KI MOON

    stay tuned...naamini hii hata TZUK.NET hawana
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jan 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,310
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    Habari ni za kweli...kaula! Pongezi kwa mama Migiro! tumetoka tu katika baraza la Usalama, lakini jina letu bado lipo. Ni matumaini kuwa masuala ya Afrika na kina mama yataendelea kupewa uzito! Daymn... we came close with SAS kuwa Katibu Mkuu.. nao we are that close! Kudos to her!
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    sio nampinga ARM lakini naamini MARK MALOCH BROWN alifanya kazi nzuri sana
     
  4. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #4
    Jan 5, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Great news! Well done Dr Asha Rose Mtengeti Migiro.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ile tuhuma kuwa tulihongwa na wa KOREA ina ukweli ndani yake?
     
  6. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,552
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji una maana gani kusema tumetoka tu 'security council'?
     
  7. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #7
    Jan 5, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Well, whatever the case, but the lady deserves the position, I think. She is very smart. I am particularly happy that she is going there, because she was quickly getting contaminated with sordid CCM!
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    DrWHO,
    I think it is Assistant Secretary General. That's what I heard from NY
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,187
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    New York, 5 January 2007 - Statement of the Secretary-General on the appointment of the Deputy Secretary-General


    I have decided to appoint Dr. Asha-Rose Migiro, Minister of Foreign Affairs and International Cooperation of the United Republic of Tanzania, as Deputy Secretary-General. Minister Migiro served previously as Minister for Community Development, Gender and Children of the United Republic of Tanzania for five years. In her academic career, she rose to the rank of a Senior Lecturer at the Faculty of Law of the University of Dar-es-Salaam.

    She is a highly respected leader who has championed the cause of developing countries over the years. Through her distinguished service in diverse areas, she has displayed outstanding management skills with wide experience and expertise in socio-economic affairs and development issues.
    I have deep confidence in and respect for her, and intend to delegate much of the management and administrative work of the Secretariat, as well as socio-economic affairs and development issues, under a clear line of authority to ensure that the Secretariat will function in a more effective and efficient manner.

    source
    http://www.un.org/apps/sg/sgstats.asp?nid=2392
     
  10. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    DrWho Shukrani kwa habari muhimu na ya kujivunia.Mimi binafsi napenda ufanyajikazi wa huyu Mama,ni mchapakazi muadilifu,lakini nilikuwa na hofu ya kuharibiwa sifa zake na watu wa Mtandao waliomzunguruka.Kuna habari zisizothibitishwa kwamba ilikuwa aende kuridhi nafasi ya Dr Mahiga ambaye karibu anarudi nyumbani.Tunaomba habari kamili mara itakapopatikana.Kwa wale mlio karibu na huyu Mama tupitishieni Hongera zetu!
     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,187
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Mama Migiro!!
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,552
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Congratulations Dr Asha Rose Migiro. Tanzania has moved forward one looong step internationally following your appointment.
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    ukoo wa akina mtengeti naona unazidi kula kuku tuuuu
     
  14. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bravo conglatulations.
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    sasa Yakubu wa BBC ilitakiwa awe nayo hii Tang Jana
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,447
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    DrWHO
    Radio ya Ureno ndiyo imetangaza kwanza. Nasikia habari zilivuja baada ya Mhe. kupigiwa simu alipokuwa Namibia ndiyo ikabidi UN watangaze upesi upesi. Nimesikiliza Radio Tanzania saa mbili usiku hawakuwa na habari hii.
     
  17. K

    Kulikoni JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2007
    Joined: Aug 28, 2006
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera Dr. Migiro kwa kutupandishia CV ya nchi!

    DrWHO,
    BBC wametangaza habari hizi hivi punde, na alieitangaza ni Saidi Yakubu. Bado ipo online at http://www.bbcswahili.com/ Bofya: Leo Afrika
     
  18. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafuu huyu Mama ametutoa aibu na ataipandisha chati Bongoland.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jan 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,310
    Likes Received: 2,171
    Trophy Points: 280
    Invicible.. tulikuwa wajumbe wa Baraza la Usalama mwaka 2006, muhula wetu umeisha hii Disemba!
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,576
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    sasa kwa kuwa JAMBO FORUM mnapenda kuleak mambo ya SERIKALI sasa je, NANI ATAZIBA PENGO LAKE PALE FOREIGN maana pamejaa uozo mkumbwa sana pale
     
Loading...