Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Largest Software Company in Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief Lugina, Jul 7, 2011.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mjibu wa wikipedia 2009,10 largest global Software companies ilikuwa ni:

    1. Microsoft
    2. IBM
    3. Oracle Corporation
    4. Accenture
    5. Google
    6. Yahoo
    7. HP
    8. Symantec
    9. Capgemini
    10. Computer Sciences Corporation
    Back to the heading hebu tuangalie hapa ni makampuni gani ya Software yanayoongoza hapa Tanzania......
    Kama unajua kampuni ambayo unadhani inaweza kuwa blargest hapo home weka hapa chini mwisho wa siku tuje list ya ukweli. tutaanda badi ya majaji ambao watapitia hayo makampuni then tupate list ya uhakika ambayo itakuwa kwa mjibu wa JF.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    No SAP, no Ericsson? Nadhani list imependelea US zaidi.
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nathani google ndo wapo juu hapa bongo.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hii google Ina wafanyakazi wangapi hapa bongo?

    Kuna kampuni nasikia zinatwa SATCONET na softech. ziko chini ya mmiliki mmoja.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hiyo title imepinda kidogo. Nadhani unamaanisha 'the top SELLING software company in Tz. Ama sivyo tunatakiwa kutaja watengenezaji wa software Tz.
     
  6. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kibongo bongo ipo hata moja kwani?
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Yaani mi nataka nipate experience on how softwares are developed!
     
  8. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi hizo kampuni zote nilizowekea red kuna ambayo ni kubwa kwa terms za software kuifikia REDHAT au ADOBE ???
     
  9. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani issue siyo kuwa na software nyingi,but unaweza kuwa nazo chache but ni popular na zinauzika sang! Fanyeni hv nitajieni makampuni makubwa ya kutengeneza software kwetu Tanzania!
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kupata data Bongo itakuwa ni ngumu sana maana hakuna kampuni public ya software, so financial statements ni siri yao, hakuna njia ya kufananisha.
     
  11. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #11
    Aug 25, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Anzisha wewe hii kampuni. Be the change that you want to see in the world. Na wewe unatumiaga software?

     
  12. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #12
    Aug 25, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hapa unataka kujuwa kampuni ambayo ni largest software kampany in Tanzania na unaponda kwanini hakuna kampuni kama hiyo Tanzania.

    Hapa unataka software kwa njia za kiwiziwizi! sasa nani ataanzisha kampuni kama hii wakati wakununua hakuna isipokuwa wa kuziiba tu?! unashangaza sana watu wewe.
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  14. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #14
    Aug 25, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mkuu, thanks a lot but a source couldn't do anything bad.

     
  15. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2013
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It's Wiki mkuu, nime update Post, Thanks for reminding.
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2013
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nadhani tatizo hapa ni kuangalia software in the traditional sense ya kitu ambacho kinakuwa installed kwenye computer za watu binafsi na kampuni. Kuna kampuni kama Google ambazo ziko powered na software katika service zao au Apple ambayo unaweza kuargue kuwa mafanikio yao yametokana na software iliyopo kwenye devices zao.
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    badilisha footer yako Tazama michezo live katika gym nayotumia kukuzia misuli ya IT- http://teknohama.x10.mx/live-sports/
     
  18. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #18
    Aug 27, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Na yupo wapi huyu mkuu? simuoni kabisa siku hizi. Please Mtazamaji comeback

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...